unahitaji kujua kuandika na kusoma. Hiyo inatosha kabisa.Ukuu wa mkoa unahitaji elim na ya kiwango kipi hiyo si taluma mimi ninavyofaham
Bashite mwenyewe yuko ICU acha na yeye aone machungu aliyokuwa anawapa wenzake kwenye kazi jinga la mwisho kilaza jitu linaanza kufeli standard four? wazazi wana moyo kwa kweli alitakiwa mara moja apewe ng'ombe achunge sio kuja kulisababishia Taifa hasara
Habari ya muda huu wazalendo wote wa nchi yetu pendwa Tanzania....
kwa mujibu wa gazeti la Tanzania daima la leo, imeripotiwa kuwa CDM imepanga na inajiandaa kumfanyia sherehe kada wao mpya na mlimbwende (miss Tanzania 2006) bi Wema Sepetu.
Inadaiwa kuwa mlimbwende huyo anatarajia kuvuta wafuasi wake zaidi ya mia tano CDM.
Umuhimu wa sherehe hiyo ni nini katika harakati za kujenga chama na kuhakikisha ustawi bora wa Jamii ya watanzania?
Nawasilisha.
leo usimtukane tuSafi sana chadema tunajua kuwakarimu wageni, ingekuwa ccm angekatwa mkia kwanza na kuingizwa kwenye zizi la ng'ombe
[emoji23] [emoji23] [emoji23] ...Safi sana chadema tunajua kuwakarimu wageni, ingekuwa ccm angekatwa mkia kwanza na kuingizwa kwenye zizi la ng'ombe
Ngushi ni mbushiMlianzisha thread zaidi ya mia humu ndani na confrence kibao mkajua atarudi nyuma!
mmeona hajali mnajifariji eti mmepotezea!
Kamuulize nape ndio anajua umuhimu wa huyo mtu
CHADEMA mpo? au akina mama wote wamekimbia?
Diallo keshamaliza kuvunja vunja legacy.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ila Mbowe anawachukuliaje chadema jamani?