weka picha

sir mushi

Senior Member
May 26, 2013
143
0
imenibidi nichague hichokichwa cha habari maana kila post unayosoma hata kama nyingine haina mahusihano na picha lkn mtu anakwsmbia weka picha, picha tafadhali, mara picha jamani,.. kiukweli wakati mwingine achekesha na wakati mwingine inaboa.. na chaajabu kunawengine watatupia kwenye posti hii" WEKA PICHA". haha
 

princetx

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
589
500
 

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Oct 2, 2011
622
195
Kuna watu wanakuja humu kuvuluga utaratibu, yupo mwingine nae kamuiga @FIGGANIGA kuandika mwisho - mia, hii ndio mijitu inayoboa
 

Uledi

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
583
500
imenibidi nichague hichokichwa cha habari maana kila post unayosoma hata kama nyingine haina mahusihano na picha lkn mtu anakwsmbia weka picha, picha tafadhali, mara picha jamani,.. kiukweli wakati mwingine achekesha na wakati mwingine inaboa.. na chaajabu kunawengine watatupia kwenye posti hii" WEKA PICHA". haha


Weka picha na source ya habari yako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom