Weka picha, maneno wataweka wengine


EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
2,218
Likes
3,010
Points
280
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
2,218 3,010 280
Dada hilo ni bomba la maji limefunikwa na mti wala si kama unavyofikiria
Imenijia taswira jinsi inavyoingia uuuuhhhhhh...... yaaalaaaah......

Keeeeuuwiiiii hivi kumbe kumeshakucha looh nilijua bado usiku.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
3,494
Likes
2,675
Points
275
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
3,494 2,675 275
Imenijia taswira jinsi inavyoingia uuuuhhhhhh...... yaaalaaaah......

Keeeeuuwiiiii hivi kumbe kumeshakucha looh nilijua bado usiku.
Mwanamke ni mwanamke tu hata ukigonga Malaya ukiingiza utamwona anavyo haza deep emotional yaana unasikia uuuuuuuuuhhhhh shhh yaaaalaaah shiiiiiii haaaa
Umeme umekatika nitarudi baadae

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
13,190
Likes
13,270
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
13,190 13,270 280
Mwanamke ni mwanamke tu hata ukigonga Malaya ukiingiza utamwona anavyo haza deep emotional yaana unasikia uuuuuuuuuhhhhh shhh yaaaalaaah shiiiiiii haaaa
Umeme umekatika nitarudi baadae

Sent using Jamii Forums mobile app

Na akiamua anakuhenyesha hela unatoa utamu unampa na wewe utamu hupati, aidha humwagi anakuacha hewani au unamwaga nje......
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
3,494
Likes
2,675
Points
275
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
3,494 2,675 275
Na akiamua anakuhenyesha hela unatoa utamu unampa na wewe utamu hupati, aidha humwagi anakuacha hewani au unamwaga nje......
Kweli kabisa umejuaje sikuishia kumwaga alidai muda ni kidogo nikaongeza dau bhana bado akadai si pizimapema kama wanaume wengine Mara na tumia dawa sijui ni nini nikamwambia wengine tumezaliwa hivyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
13,190
Likes
13,270
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
13,190 13,270 280
Kweli kabisa umejuaje sikuishia kumwaga alidai muda ni kidogo nikaongeza dau bhana bado akadai si pizimapema kama wanaume wengine Mara na tumia dawa sijui ni nini nikamwambia wengine tumezaliwa hivyo

Sent using Jamii Forums mobile app

Nafahamu tuu, uzoefu....
 

Forum statistics

Threads 1,274,286
Members 490,649
Posts 30,507,316