• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Weka picha, maneno wataweka wengine

black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
15,356
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
15,356 2,000
WE KIJANA NANI KAKUTUMA KUJA KUZURULA HOVYOHOVYO HUKU NANI KAKUTUMA JIBU HARAKA,

Oooo hapana mzeee kuna kitu nataka kusema lakini samahani nitaondokaa
Umetushtua tukafikiri kiduku kapaka rangi nyeusi ili atulipue

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 

Forum statistics

Threads 1,404,315
Members 531,564
Posts 34,450,261
Top