Weka picha, maneno wataweka wengine


namvumi king

namvumi king

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
508
Likes
619
Points
180
namvumi king

namvumi king

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
508 619 180
Thread ya kutupia picha za watu maarufu na za kuustaajabisha na kuacha member wengine wekiweka caption ya maneno kwenye picha hyo

Twende kazi
fb_img_1549625254761-jpeg.1016722
fb_img_1549625333654-jpeg.1016723


Sent using Jamii Forums mobile app
 
PENTAKINYE

PENTAKINYE

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2019
Messages
633
Likes
577
Points
180
PENTAKINYE

PENTAKINYE

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2019
633 577 180
Picha ya kwanza,kijana,Tukikusimika pale magogogoni je unaweza kuturudishia makinikia?
tatizo sina uwezo wa kumshinda aliyepo sasahivi sina wafuasi wengi na kuna mzee mmoja kwetu anamvi nyingi sana sijui kama atakubali kuniachia
 
H

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2018
Messages
525
Likes
1,717
Points
180
Age
29
H

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2018
525 1,717 180
20190206_063302-jpg.1016765
 

Forum statistics

Threads 1,273,666
Members 490,468
Posts 30,488,291