reyzzap
JF-Expert Member
- Oct 3, 2014
- 6,826
- 21,945
Nilipewa hela ya kutosha na broo niwapeleke wanae hotel flan wakainjoy msosi, mandhari n.k.
Guess what?, nilienda kuwashndsha daraja la manzese siku nzima, ni mwendo wa juicekola, barafu, bagia na vibabu, walipgwa na jua wakawa weusi wamerud nyumb bro nusura awasahau. Ndo ukawa mwisho wangu wa kuifaham Dar, asaiv nalima makebch na tembele huku ushirombo
Guess what?, nilienda kuwashndsha daraja la manzese siku nzima, ni mwendo wa juicekola, barafu, bagia na vibabu, walipgwa na jua wakawa weusi wamerud nyumb bro nusura awasahau. Ndo ukawa mwisho wangu wa kuifaham Dar, asaiv nalima makebch na tembele huku ushirombo