Week hii Ndani ya Lviv ukraine tena

Week hii Ndani ya Lviv ukraine tena

kyaibumba

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2017
Posts
745
Reaction score
1,080
Kazi zilibana sana hivo week hii niko free tena ntakuwapo sana hapa JF

Nilikuwa busy kidogo then we can share everything new,

Nimetoka zangu Norway ninapumzika hapa Lviv wenyewe wanaita a dining city

Watoto wa kimataifa kiukraine lazima wachezee hapa kupoza kazi ngumu nilofanya

Nipo nalipimia Toto hilo na picha ni kwa Ridhaa yake

IMG_20190326_132554.png
 
Back
Top Bottom