Wee mchungaji acha kutukera wenzio


NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
21,491
Likes
24,937
Points
280
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
21,491 24,937 280
Mpo wanaJF.

Leo nina kero kubwa sana kutoka kwa mama mchungaji yule.

Tuna kikundi cha wanawake mtaani kwetu cha kusaidiana katika mazuri na mabaya na pia tunakopeshana japo hatuna kibali rasmi kutoka kwenye mamlaka za serikali zinazoruhusu kukopeshana.

Mama mchungaji huyu ni mwanachama mwenzetu. Anachokera huyu dada yaani analazimisha members wote tumumchukulie kama "mama mchunguji" wanavyomchukulia kule kanisani kwake SDA.

Mama mchungaji hatoi michango yake ya ada ya michango mingine ya lazima kwa wakati, akikumbushwa anaanza kufoka na kutushangaa kuwa yaani hatuoni aibu kumdai tumeshindwa nini kumlipia hadi asomeke ana deni!!! (sijui nani amlipie kwa usawa huu wa JPM).

Mama mchungaji sie wengine tukiwa na sherehe siku za Jumamosi kwa imani yake hawezi kuhudhuria lakini yeye akiwa na sherehe yake siku ya Jumapili wanachama wanaposhindwa kuhudhuria kwa kubanwa na shughuli za kanisani ananuna na kutishia kusitisha uanachama kwa madai kwamba watu hawapendani na hawashirikiani kwa dhati wameshindwa kwenda kwake siku ya Jumapili na hali ni siku ya mapumziko!

Mama mchungaji akiomba mkopo kama akiambiwa asubiri pesa ziko kwenye mikono ya wanachama wengine hawajarejesha bado, anasema, "hivi mmeshindwa kunitafutia kwa namna yoyote ile hiyo pesa ninayoitaka nikamalize shida yangu".

Pale kwenye kikundi tuna wanachama ambao wana abudu pamoja na mama mchungaji, wakiona ana mapengo kwenye ada yake wakimlipia siku wakimdai, anawashangaa utasikia kwa mfano "hata wewe Miss Natafuta unadiriki kunidai?!!

Nyie wa mama mchungaji na wa mama askofu, jirekebisheni kama mmeamua kuingia kwenye hivi vikundi vyetu vya "kimataifa" basi mhakikishe mko tayari kutimiza na kufuata sheria, kanuni, sera, taratibu na masharti yote ya kikundi husika, kama hamuwezi undeni vikundi vyenu msitukere sie.

Mbaya zaidi tukimaliza vikao akiona sie wengine tunaagiza "kahenken" ana maindi.
 
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
3,353
Likes
6,136
Points
280
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
3,353 6,136 280
atakuwa na ashki huyo, sio bure, ni pepo mbaya sana kampata
 
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
21,491
Likes
24,937
Points
280
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
21,491 24,937 280
atakuwa na ashki huyo, sio bure, ni pepo mbaya sana kampata
Yeye anataka tumchukulie na kumpa "heshima" kama anayopewa na waumini kule kanisani kwao, hahahhahaha
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,566
Likes
13,014
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,566 13,014 280
hahahah, kwani wewe ulivyoweka thread hapa kuwa bosi wako ALIKUBAKA ofisini kwake, huyo bosi yumo humu JF tehe tehe
Hahaaa mkuu si unajua mimi nilikuwa naomba ushaul
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,797
Likes
9,197
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,797 9,197 280
Huyo mama mchungaji ni mjinga sana
 
M

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,733
Likes
2,101
Points
280
Age
48
M

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,733 2,101 280
Mpo wanaJF.

Leo nina kero kubwa sana kutoka kwa mama mchungaji yule.

Tuna kikundi cha wanawake mtaani kwetu cha kusaidiana katika mazuri na mabaya na pia tunakopeshana japo hatuna kibali rasmi kutoka kwenye mamlaka za serikali zinazoruhusu kukopeshana.

Mama mchungaji huyu ni mwanachama mwenzetu. Anachokera huyu dada yaani analazimisha members wote tumumchukulie kama "mama mchunguji" wanavyomchukulia kule kanisani kwake SDA.

Mama mchungaji hatoi michango yake ya ada ya michango mingine ya lazima kwa wakati, akikumbushwa anaanza kufoka na kutushangaa kuwa yaani hatuoni aibu kumdai tumeshindwa nini kumlipia hadi asomeke ana deni!!! (sijui nani amlipie kwa usawa huu wa JPM).

Mama mchungaji sie wengine tukiwa na sherehe siku za Jumamosi kwa imani yake hawezi kuhudhuria lakini yeye akiwa na sherehe yake siku ya Jumapili wanachama wanaposhindwa kuhudhuria kwa kubanwa na shughuli za kanisani ananuna na kutishia kusitisha uanachama kwa madai kwamba watu hawapendani na hawashirikiani kwa dhati wameshindwa kwenda kwake siku ya Jumapili na hali ni siku ya mapumziko!

Mama mchungaji akiomba mkopo kama akiambiwa asubiri pesa ziko kwenye mikono ya wanachama wengine hawajarejesha bado, anasema, "hivi mmeshindwa kunitafutia kwa namna yoyote ile hiyo pesa ninayoitaka nikamalize shida yangu".

Pale kwenye kikundi tuna wanachama ambao wana abudu pamoja na mama mchungaji, wakiona ana mapengo kwenye ada yake wakimlipia siku wakimdai, anawashangaa utasikia kwa mfano "hata wewe Miss Natafuta unadiriki kunidai?!!

Nyie wa mama mchungaji na wa mama askofu, jirekebisheni kama mmeamua kuingia kwenye hivi vikundi vyetu vya "kimataifa" basi mhakikishe mko tayari kutimiza na kufuata sheria, kanuni, sera, taratibu na masharti yote ya kikundi husika, kama hamuwezi undeni vikundi vyenu msitukere sie.

Mbaya zaidi tukimaliza vikao akiona sie wengine tunaagiza "kahenken" ana maindi.
Madaraka matamu sana jamani eeeeh.
 
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
21,491
Likes
24,937
Points
280
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
21,491 24,937 280
Sipendagi watu wanaotaka kunyenyekewa na kugeuza wenzao watumwa
Hata mimi Numbisa nakereka sana, halafu umeona hapo mwisho wa "siledi" yangu nimeelezea kuwa eti kikao kikiisha, wengine tukianza kunywa vijipombe vyetu anachukia! hahahahahah Yaani anataka kututawala hahahah
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
103,513
Likes
453,715
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
103,513 453,715 280
Hee makubwa hadi starehe binafsi ya mtu anataka kuitawala hafai huyo
Hata mimi Numbisa nakereka sana, halafu umeona hapo mwisho wa "siledi" yangu nimeelezea kuwa eti kikao kikiisha, wengine tukianza kunywa vijipombe vyetu anachukia! hahahahahah Yaani anataka kututawala hahahah
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
17,759
Likes
39,378
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
17,759 39,378 280
Umekosea kusema Mama Askofuu...o..
 

Forum statistics

Threads 1,214,790
Members 462,867
Posts 28,523,771