Website ya wizara ya Viwanda

  • Thread starter Mtoto wa Mkulima
  • Start date

Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
Jamani nisaidieni.
Ni kwa muda mrefu najaribu kufungua website ya wizara ya viwanda ilikupata information za industrial sector kwa Tanzania.
Nasikitika siwezi kupata chochote kama kuna website nyingine ya wizara hii zaidi ya hii

http://www.mit.go.tz/

naomba anisaidie. Mimi nashangazwa kidogo maana mtu yuko hapa marekani akitaka kujua issue anaenda kwe mtandao na kubaruzi informatio wesite za bongo kuanzi ya Ikulu ziko under construction miaka nenda. Utashangaa ukikuta wizara kama ya foreign affairs haina hata website. Tuko kwa dunia gani?
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
siyo hiyo tu,website zote za serikali haziko update,sijui walioajiriwa wana kai gani?<zaidi ya kuchat>,na tatizo kubwa watu wengi wanoajiriwa serikalini wanakuwa hawana utaaalam wa kutosha katika mambo ya utengenezaji wa tovuti,hivyo kazi hizi hufanywa na makampuni,inawawia vigumu watu binafsi katika kufanya mabadiliko katika website sababu hawaletewi taarifa hizo.

mie nilikuwa naonelea kila Mbunge apewe sub domain katia website ya bunge ili tuweze kupata data kuhusu nini anafanya,
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
I wonder ni utaalamu gani unaotakiwa ku-update website. Na kwanini mtaalamu aletwe ku-update website wakati hata ukimfunidha mtoto wa shule ya sekondari anaweza kufanya kazi hiyo.
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
ila utasikia ameenda training Uk au US,ila utendaji wao ni uzandiki mtupu..kuna haja kufanya interview upya kwa watendaji wote wa serikali,wasio nauwezo wang'olewe na vijana wenye uwezo wapewe kazi,
au uwepo mtihani kila mwezi ili watu wawe serious na kazi zinazowakabili.
nashangaa kasi mpya ni katika ulaji wa pesa za serikali tu
 
J

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
6,889
Likes
4,466
Points
280
Age
38
J

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
6,889 4,466 280
Well noted
 

Forum statistics

Threads 1,237,569
Members 475,562
Posts 29,293,851