Braza Kede
JF-Expert Member
- Nov 1, 2012
- 5,168
- 8,981
- Thread starter
- #61
hayo ni maisha ya isidingoSiyo kukulia ushuani wala nini, isipokuwa kunyofoa kila siku toka mfukoni hela ya chakula, wewe unaona ni njia sahihi ya kuhandle familia?
Hata ukiwa na kipato kidogo kiasi gani lazima ujue kuna magonjwa, uzima na kifo.
Tengeneza mazingira ambayo, familia yaweza kusimama hata bila kutegemea pesa za kila siku za mfukoni mwako.
Na pia familia isikushinikize kutoa hela ya kula kila siku, maana siku zote siyo jumapili, kuna kupata, kukosa pamoja na majanga mengine niliyoyaeleza hapo juu.
sio ya mtzania wa kawaida maana hana iyo pesa ya dharura.
ukitaka kuamini haya nayosema pale inapokaribia na mwisho wa mwezi we pita kwenye atm uone watu wanavohaha kuingiza na kutoka kadi zao kwenye [emoji763] maana yake mshahara haukutani