WCB walipwa bilioni 2 na Universal music, TRA walamba mil 35


brave one

brave one

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
4,363
Likes
5,541
Points
280
brave one

brave one

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
4,363 5,541 280
Msanii diamond platnumz na lebal yake ya WCB wamelipwa dola milioni 1 sawa na Tsh.bilioni 2 na campany ya Universal Music Group ili kusambaza nyimbo zao kote duniani kote.
Diamond asema ndo msanii pekee Tanzania na label yake wamelipa kodi milioni 35 TRA.
Amesema kulipa kodi ni jambo na wajibu wa kila mtanzania.
1479898414701-jpg.438369
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
7,109
Likes
6,477
Points
280
Age
23
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
7,109 6,477 280
me nisingekubali mil 35! kwa hali hii! kha! naanzajeanzaje lbd:D
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,474
Likes
54,062
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,474 54,062 280
Haya tumejua tusiyoyajua
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,903
Likes
8,886
Points
280
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,903 8,886 280
Hongera zao vijana!
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
8,276
Likes
10,121
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
8,276 10,121 280
me nisingekubali mil 35! kwa hali hii! kha! naanzajeanzaje lbd:D

Swala la kodi halikwepeki, siku ukiingia kwenye reli ya TRA huna ujanja lazima ulipe. Kuna siku niliingiza guitar jipya kutoka Sweden nikapigiwa mahesabu nikaambiwa nililipie laki nne mi mwenyewe nilichoka.
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
2,873
Likes
5,186
Points
280
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
2,873 5,186 280
Najua watu watabisha, sasa mkitaka kujirizisha nendeni TRA, simple like that, go chibu usiangalie nyuma, utakeuga jiwe alafu utashindwa kumove on.
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,991
Likes
2,884
Points
280
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,991 2,884 280
aifinyie kwa ndani..... :)
.. atakua salam ...:rolleyes:
 
MC7

MC7

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
594
Likes
464
Points
80
MC7

MC7

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
594 464 80
Swala la kodi halikwepeki, siku ukiingia kwenye reli ya TRA huna ujanja lazima ulipe. Kuna siku niliingiza guitar jipya kutoka Sweden nikapigiwa mahesabu nikaambiwa nililipie laki nne mi mwenyewe nilichoka.
Eeh lebel yke inaitwaje mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,275,220
Members 490,932
Posts 30,536,026