Wazungu wasionewe huruma, acha wavune walichopanda

Wazungu wasionewe huruma, acha wavune walichopanda

Ni lazima usimame na wavaa Pampers wenzako wa Ulaya, sababu ndio wanaopigania haki zenu za kufil.. w..

Ulivyo msenge umekimbilia ujinga huo!!! Ujinga huo unaufanya wewe tu na familia yako!! Ukweli utabaki kuwa Wafuga midevu na majini ni janga la dunia tuwaepuke!!
 
Mimi sijawahi fika Libya mkuu.

Kwani hapo USA au CANADA kazi za wastani mtu anakatwa kodi asilimia ngapi.? Na europe Germany, Netherlands napo kodi asilimia ngapi, hili la kulipia ambulance sikua nalifahamu kabisa
Mpaka muache nyege na nchi za watu ,mmelazimisha mpaka pombe ili kuharibu ustaarabu wa watu..Ondoeni na kambi zenu za jesho ndiyo chanzo cha kuvamia nchi nyingine.
 
Wewe ndiye mjinga na mpumbavu huoni maandamani hayo wengine wana bendera za magaidi wa palestina? Acha ujinga ukweli ndiyo huo!!!
Anaekushikia akili naona hatumii nguvu kubwa kuku control. Kwani bendera ya Palestina haiwezi kushikwa na mtu yeyote?

Ngoja nikufunze kitu we boya angalau na wew uweze kuijua Dunia. Palestina kama Palestina kuna mchanganyiko wa watu wenye dini tofauti. Kuna waislam, kuna wakristo, kuna wayahudi nk. Hii vita ya Palestina muisrael huwa haangalii mkristo wala muislam. Yeye hubaka, hutesa na kuuwa tu kila anaekutana nae mbele hali iliyopelekea wapestina wengi bila kujali dini zao kukimbia.

Sasa hapo mwenye kushika bendera anaweza kuwa mpalestina lkn mkristo nk. Vile vile kuna watu kutoka mataifa mengine ambao wanaiunga mkono palestina bila wao wenyewe kuwa na asili ya Palestina. Mfano hayati Desmond Tutu huyu ni mkristo OG ( achlia mbali wewe myahudi wa kubebeshwa misalaba na kufua chupi za wachungaji ) Tutu yeye alikuwa ni kiongozi kabisa wa kanisa. Ila alikuwa anapenda kui support Palestina wazi wazi.

Sasa mvaa Pampers kama wewe akili yako imeganda upande mmoja wa kichwa ndomaana hauwezi kuona yale ya maana yanayotokea upande mungine wa Dunia.
 
Anaekushikia akili naona hatumii nguvu kubwa kuku control. Kwani bendera ya Palestina haiwezi kushikwa na mtu yeyote?

Ngoja nikufunze kitu we boya angalau na wew uweze kuijua Dunia. Palestina kama Palestina kuna mchanganyiko wa watu wenye dini tofauti. Kuna waislam, kuna wakristo, kuna wayahudi nk. Hii vita ya Palestina muisrael huwa haangalii mkristo wala muislam. Yeye hubaka, hutesa na kuuwa tu kila anaekutana nae mbele hali iliyopelekea wapestina wengi bila kujali dini zao kukimbia.

Sasa hapo mwenye kushika bendera anaweza kuwa mpalestina lkn mkristo nk. Vile vile kuna watu kutoka mataifa mengine ambao wanaiunga mkono palestina bila wao wenyewe kuwa na asili ya Palestina. Mfano hayati Desmond Tutu huyu ni mkristo OG ( achlia mbali wewe myahudi wa kubebeshwa misalaba na kufua chupi za wachungaji ) Tutu yeye alikuwa ni kiongozi kabisa wa kanisa. Ila alikuwa anapenda kui support Palestina wazi wazi.

Sasa mvaa Pampers kama wewe akili yako imeganda upande mmoja wa kichwa ndomaana hauwezi kuona yale ya maana yanayotokea upande mungine wa Dunia.
Kwa akili yako matope unafikiri hizo bendera za Palestina zinafanya nini kwenye maandamano ya Ufaransa?

Wafuga Midevu na Majini akili zenu zimejaa makamasi tu!!

Maandamano ya ufaransa yanaendeshwa na waarabu kutoka mashariki ya kati wajinga na wapumbavu tu kama wewe haya huyajui!!
 

Attachments

  • VID_20261020_212705_821.mp4
    1.4 MB
Kwa akili yako matope unafikiri hizo bendera za Palestina zinafanya nini kwenye maandamano ya Ufaransa?

Wafuga Midevu na Majini akili zenu zimejaa makamasi tu!!

Maandamano ya ufaransa yanaendeshwa na waarabu kutoka mashariki ya kati wajinga na wapumbavu tu kama wewe haya huyajui!!
Ndomaana nikasema aliesababisha uvae Pampers ndio kakuharibu akili na mwili. Mimi nina bendera ya Kenya hapa na nina uweza kwenda nayo popote ikiwemo kwenye mechi, maandamano, club nk.

Ama kweli kutembea na Pampers makalioni sio jambo zuri aisee. Yani kichwa chako kimejaa takataka tu ndomaana kila kitu unakichukulia tofauti na uhalisia
 
Back
Top Bottom