Wazungu wasionewe huruma, acha wavune walichopanda

Wazungu wasionewe huruma, acha wavune walichopanda

Huwa wanafundishwa chuki mbaya Sana dhidi ya wasiokuwa upande wao huko madrasa toka wakiwa wadogo na mbaya zaidi huwa wanafundishwa kuwavizia na kuwachinja so usishangae
Propaganda uchwara siku hizi hazina mashiko unless uwe shoga wa kushiriki mapenzi ya jinsia moja ndo utakubali kila unachoambiwa na wazungu sababu ndio watetezi wao. Hebu angalia hapo chini 👇

Makaburu yakisaidiwa na wayahudi wote kwa pamoj walikuwa na mpango wa kuwamaliza Wasauzi Afrika weusi wote ambao 99% ni wakristo wenzao. Je na wao walifunzwa kanisani?

Wazungu haswa polisi huko Marekani ambao 99% ni wakristo wamekuwa wakiwauwa, kuwatesa na kujaribu kuwaangamiza watu weusi. Nao walifunzwa kanisani unyama ule?

Au kunya anye kuku tu lkn akinya bata ni shida?
 
Ila hawa mbwa walivumilia aisee. Baada ya vikwazo kwa Russia kuna nchi za ulaya kama German, Uholanzi Ufaransa nk zilitikisika kiuchumi
Strait of Hurmuz ndio kiboko yao. Wametoka mapangoni. Hii inasambaa kama ile Arab spring ya 2011.
Kuna serekali zitaanguka hapa. Huu ni muda kwa nchi za ulaya kuancha kuisikiliza marekani.
 
No nyie mnafundidhwa chuki toka mkiwa wadogo kwenye hizo madrasa zenu na hata Mungu wenu Allah kwenye kitabu alichokupeni kakufundisheni kuwachukia kuwavizia na kuwachinja wasiyokuwa upande wenu huu ndiyo ukweli
Kukujibu mtu mwenye kichwa box kilichojaa kamasi badala ya akili kama wewe ni kupoteza muda bure.

Ungekuwa na akili hata kidogo ningekwambia ukasome historia ya dini yako jinsi ukristo ulivyotumia mauji duniani kuenezwa. Wewe umekuwa ukidanganywa na hawa viongozi wa dini wanaovaa ngozi ya kondoo wakati mioyoni ni mbwa mwita na mashetani wakubwa.

Mauaji ya Rwanda asilimia kubwa ya walioshiriki mauaji yale ni viongozi wa dini ya kikristo kwa kuwauwa wakristo wenzao ambao walikuwa wanajua wanakimbilia kwa watu salama kumbe walikimbilia kwa wauaji na wachinjaji wakubwa. Sehemu salama kwao ilikuwa ni misikitini na kwa viongozi wa dini za kiislamu ambao waliwapa hifadhi walengwa bila kujali ukristo wao.
 
Ila hawa mbwa walivumilia aisee. Baada ya vikwazo kwa Russia kuna nchi za ulaya kama German, Uholanzi Ufaransa nk zilitikisika kiuchumi
Strait of Hurmuz ndio kiboko yao. Wametoka mapangoni. Hii inasambaa kama ile Arab spring ya 2011.
Kuna serekali zitaanguka hapa. Huu ni muda kwa nchi za ulaya kuancha kuisikiliza marekani.
Upo sahihi kabisa,waache kumsikiliza US,
Sasa hivi US ananunua mafuta ya Russia! Kuna kipindi alimpiga mkwala India asinunue mafuta ya Russia,leo hii yeye ndio ananunua mafuta ya Russia,baada ya kuzidiwa na bei ya mafuta kwake.
 
Ila hawa mbwa walivumilia aisee. Baada ya vikwazo kwa Russia kuna nchi za ulaya kama German, Uholanzi Ufaransa nk zilitikisika kiuchumi
Strait of Hurmuz ndio kiboko yao. Wametoka mapangoni. Hii inasambaa kama ile Arab spring ya 2011.
Kuna serekali zitaanguka hapa. Huu ni muda kwa nchi za ulaya kuancha kuisikiliza marekani.
Hakika.. wazungu wa Ulaya wanatakiwa waache kufanywa daraja na Marekani. Wajisimamie na kuangalia masilahi yao. Haya mambo ya kurithishwa maadui na Marekani ndio yanayowa cost sasa hivi.
 
Hawa watu wakiongozwa na shetani mkuu ( USA ) na kibaraka wake Israel wamekuwa wakiendesha vitendo vya kikatili, na unyama wa hali ya juu dhidi ya Iran na mataifa mengine yanayopinga kushikiwa akili na Marekani.

Waliiwekea Iran vikwazo vikali vya kiuchumi kuliko nchi yoyote hapa duniani, ili vitumike kama silaha ya wairan kuingia barabarani kupambana na viongozi wao, au ikiwezekana jeshi litumie udhaifu huo wa kiuchumi kuipindua serikali yao.

Baada ya njia zote kugonga mwamba shetani mkuu na kibaraka wake Israel wakaamua kuingia vitani na Iran, huku vibaraka wengine kama Ufaransa, UK, Ujeruman nk wakitoa msaada kwa njia za uficho ili kuepuka aibu ya kushindwa pamoja.

Iran akiwa peke yake ameweza kuidhibiti hali na kufunga njia ambazo zinawapa wazungu jeuri ya kuendesha uchumi wa nchi zao ( nishati ) na kuhakikisha hakuna kenge yeyote ( adui ) anaepata nafasi ya kupenya katika eneo hilo bila idhini ya Iran.

Sasa leo hii ule ugumu wa maisha waliokumbana nao Iran kutokana na vikwazo vyao vya kiuchumi kwa Iran umewageukia na wao. Mafuta yamepanda bei, hivyo kusababisha gharama za maisha kuwa juu kwa vibaraka wote akiweko shetani mkuu Marekani mwenyewe. Na hapo bado hata miezi 10 haijafika kudadeki.

Bila kutubu kwa Iran, nchi hizo zitaendelea kukumbana na matatizo makubwa ya kiuchumi, pamoja na maandamano yasioisha.

Ni Swala la Muda tu.

UHARO mtupu!!
 

Attachments

  • Echolima1.jpg
    Echolima1.jpg
    253.9 KB · Views: 3
Wazungu wajjnga sana.

Waislamu na miafrika haitakiwi kukaribishwa kwenye nchi yeyote ile iliyostarabika
Wazungu wajinga kweli sababu walitegemea wanaharibu nchi za watu halafu hao watu wakaishi wapi baada ya hapo
Waafrika na waarabu wanatakiwa wamiminike kwa wingi kwa hao wajinga wa kizungu
 
Wazungu wajinga kweli sababu walitegemea wanaharibu nchi za watu halafu hao watu wakaishi wapi baada ya hapo
Waafrika na waarabu wanatakiwa wamiminike kwa wingi kwa hao wajinga wa kizungu
Wazungu ndio walioanza kutoka kwao na kwenda kwenye nchi za wenzao since 1700s

Wakimbizi wote ambao nchi zao zimeharibiwa na hawa wazungu,wanatakiwa waende huko huko kwa hao wazungu kuishi.
 
Fursa za kufanya kazi ili ulipe bills , kodi nyingi hamseni , yaani mshahara wote mnalipia kwenye kodi ..Ujinga wenu nyie wakimbizi , ni kushangaa yale maghorofa tu basi ila kwa ground miaka kumi unaishi kwenye apartments .

Nchi ina uchumi mkubwa ila kodi kama zote , medical bill ni kubwa hata kuita ambulance sio bure , hizo pesa wanapeleka wapi ? Unaongelea fursa za kupewa pesa mkono wa kulia na kuzitoa mkono wa kushoto ..Hakuna maisha huko , wengi mnalelewa tu .
acha utani mkuu, ambulance sio bure kumbe?
 
No nyie mnafundidhwa chuki toka mkiwa wadogo kwenye hizo madrasa zenu na hata Mungu wenu Allah kwenye kitabu alichokupeni kakufundisheni kuwachukia kuwavizia na kuwachinja wasiyokuwa upande wenu huu ndiyo ukweli
Huu ndio ukweli wako ila ukweli wa uislam haujaamrisha hayo
Au wewe ulishawahi kuuliwa ukafufuka upya
 
Alafu kuna mtu anakuja kutoa lawama eti wakimbizi wanaharibu nchi za watu, nchi nyingi Sana kuna maandamano, kutokana na gharama za maisha kuwa juu, hali ikiendelea hivi, Moto utawaka kila sehemu
 
Katika mahojiano yaliyochapishwa na gazeti la Ufaransa Le Journal du Dimanche tarehe 6 Machi 2011, Kiongozi wa Libya wakti ule Muammar Gaddafi alionya kwamba kuvurugwa kwa utawala wake kungeleta machafuko, makundi yenye silaha na maelfu ya wahamiaji kuelekea Ulaya. 
Alisema, kwa tafsiri ya Kiswahili:
“Kutakuwa na machafuko, makundi yenye silaha na uhamiaji. Maelfu ya watu wataivamia Ulaya wakitokea Libya, na hakutakuwa tena na mtu wa kuwazuia.”

Bashar al Assad wa Syria nae akawaonya Ulaya kuhusu kuchochea vita Syria
Matokeo yake waafrika na waarabu kupitia Libya wakaingia Ulaya kupitia Lampedusa Italy na wa Syria pamoja na wale waliokimbia Iraq na Afghanistan wanaingiia gateway ya Ulaya na Asia, Turkiye wakielekea nchi nyingine za Ulaya
Kabla ya hapo kuna wale wazungu wa kutoka Balkans (Yugoslavia ya zamani) nao waliingia Ulaya Magharibi wakikwepa machafuko kwao

Leo hii wote wanapata tabu baada ya kuchochea kinachoitwa demokrasia
 
Back
Top Bottom