Wazungu ni mashetani katika umbile la kibinadamu?

Wazungu ni mashetani katika umbile la kibinadamu?

Endeleeni kulinda mashamba yao kwa kuwatukuza.....View attachment 1912698
Hivi unaelewa biblical mtu mweusi ni cursed?

Ipo habari inasema kulikua na baba ambaye alikua ana watoto wakiume watatu, siku moja alilewa akakavaa gagulo vibaya akawa uchi

Mtoto wake mmoja alivyoona utupu wa baba yake akacheka, akawaita na wenzake waone. Lakini hao wenzake walipoona hali ile waligeuka nyuma na kuchukua shuka kisha wakawa wanamfata kinyume nyume baba yao na kumstiri

Mdingi baada ya pombe kumuisha akasema kuanzia leo wewe uliyenicheka utakua tegemezi kwa hawa wenzako na rangi yako na uzazi wako utakua ni mweusi na utachukiwa na hawa ndugu zako

Huyo jamaa aliye kachwa na dingi ndio sisi
 
Hivi unaelewa biblical mtu mweusi ni cursed?

Ipo habari inasema kulikua na baba ambaye alikua ana watoto wakiume watatu, siku moja alilewa akakavaa gagulo vibaya akawa uchi

Mtoto wake mmoja alivyoona utupu wa baba yake akacheka, akawaita na wenzake waone. Lakini hao wenzake walipoona hali ile waligeuka nyuma na kuchukua shuka kisha wakawa wanamfata kinyume nyume baba yao na kumstiri

Mdingi baada ya pombe kumuisha akasema kuanzia leo wewe uliyenicheka utakua tegemezi kwa hawa wenzako na rangi yako na uzazi wako utakua ni mweusi na utachukiwa na hawa ndugu zako

Huyo jamaa aliye kachwa na dingi ndio sisi
Wapi palipoandikwa kwamba hao wengine wawili walikuwa weupe???

Baba anawezaje kuzaa watoto wenye asili tofauti. ""mbwa hawezi kuzaa paka""
 
Wapi palipoandikwa kwamba hao wengine wawili walikuwa weupe???

Baba anawezaje kuzaa watoto wenye asili tofauti. ""mbwa hawezi kuzaa paka""
Wote walikua weupe ila kizazi cha huyo mtoto aliyemcheka baba yake kili turn cheusi after cursed. Na ndio sisi
 
Bwashee Kuna Ukweli Katika hili,...
Maana Matendo Yao Hao Wazungu wanayofanya ni Ya Kishetwani Kabisa..!
Umeshawai fikiria Mambo USHOGA,Lesbianism jinsi Wanavyoyahalalisha Kabisa Kisheria kwenye nchi Zao. Yaani Mashetani Kabisa.
Afu huku Kwetu kuna watu Wanashabikia kabisa 'Eti ni haki Za binadamu'... ! Tuwe Makini.
 
Je binadamu ni nani na ana muonekano upi?
na Shetani ni nani na ana muonekano upi?

Je mzungu akisema Mwafrika mweusi ni Shetani kwenye umbo la binadamu utakuwa na hoja na ushahidi gani wa kupinga hilo?
Ushawahi kumuona Shetani macho kwa macho?

Sasa mimi nakuuliza:
Je unajuaje mzungu ni Shetani kwenye kwenye umbo la kibinadamu?
na sio kwamba mwafrika mweusi ni Shetani kwenye umbo la kibinadamu?
 
Kinyonga si binadamu 🤣🤣🤣
yule alianza usnich kitambo maana alibadilika pale alipozaliwa mzungu pori wakati wazazi wake wote Walugaluga
Ndio maana Muda wowote anachange tu hata haeleweki anasimamia Nini ndugu yetu yule
Au njaa Nini?
Akorogewe uji Kwa unga wa Yanga ( yellow maize)
labda njaa itapungua!
(Joking )
😁😁😁😁
 
Wote walikua weupe ila kizazi cha huyo mtoto aliyemcheka baba yake kili turn cheusi after cursed. Na ndio sisi
Hizo ni hadithi za kikoloni Kama unatumia maandiko weka ushahidi wako hapa wa kimaandiko
 
Salaam! Kun hoja mbali mbali zinazuka na kukua kwa kasi miongoni mwa watu siku za hivi karibuni.

Niende moja kwa moja kwenye mada, je Wazungu wengi wao ni kwenye kizazi cha mashetani na si binadami? Kuna nadharia zinathibitisha hili. Mfano macho yao ni ya paka(walio wengi), wingi wa vinyweleo vyao, pia maumbo na sura zao kuwa ndefu n.k.

Nimeona nilete hapa kwa wajuvi ili nifahamishwe!
Mshana Jr usikose kuliongelea hili tafadhali!
 
BINADAMU SOTE NI SAWA.

Usawa wetu unaletwa kwa mambo mengi, lakini makuu na makubwa sana ni haya machache...
1.ASILI YETU - Sote, WAAFRIKA, wazungu, na hata wachina/waasia chanzo chetu ni kimoja, tumeumbwa na Mungu Mmoja, Mtakatifu na Mkuu sana Aketiye pahala Patakatifu Pa Patakatifu Palipoinuka Juu Mbinguni.. Mashetani/Roho waasi pia waliumbwavna mungu, ila wakaasi.

2.ROHO - Wanadamu wote tuna roho inayokamilishwa kwa pumzi TAKATIFU YA MUNGU.

3.UTASHI - Utambuzi wa mema na mabaya, binaadamu wote tumepewa uwezo huu, na kwa uwezo huu tunatofautishwa na HAYAWANI. Hivyo ukiitwa hayawani ujue umedharauliwa kulingana na kiwango chako cha utashi.

Licha ya mfanano huu...

Mungu hakuacha KUUMBA WANADAMU kwa KUTUTOFAUTISHA KWA KIWANGO KIKUBWA SANA.

Ndio maana kuna tofauti za Maumbile ya kimwili, Maumbile ya Kijinsia n.k

Hebu fikiria SOTE TUNGEKUWA NA RANGI, KIMO, MAUMBILE, JINSIA na hata SAUTI SAWA? Ingekuaje?

Tofauti hizi zipo ili kuthibitisha UKUU, NA UWEZA WA MUNGU.
fact ndugu upo sawa
 
Mbona biblia inasema shetani anaumbo la nyoka,

Ungekuja na hoja kua Wazungu wanamaumbo ya nyoka ningekuelewa
 
Kuna nadharia pia kuwa wazungu wanaweza kuwa aliens waliotoka sayari za mbali.........maana ukitafakari akili ya mzungu kwa undani sana hasa mambo anayoyashadadia kwa nguvu kubwa kama haki za mashoga, haki za kutoa mimba, kuzuia watu kuzaa, mapicha picha ya ngono, biashara ya ngono, midoli ya kufanyia mapenzi, yaani akili ya mzungu ipo alert sana kutetea mambo kama hayo na kimsingi hayo yote yanamtukuza ibilisi.
 
Back
Top Bottom