Wazungu ni mashetani katika umbile la kibinadamu?

Wazungu ni mashetani katika umbile la kibinadamu?

Mkulungwa01

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2021
Posts
3,977
Reaction score
5,352
Salaam! Kun hoja mbali mbali zinazuka na kukua kwa kasi miongoni mwa watu siku za hivi karibuni.

Niende moja kwa moja kwenye mada, je Wazungu wengi wao ni kwenye kizazi cha mashetani na si binadami? Kuna nadharia zinathibitisha hili. Mfano macho yao ni ya paka(walio wengi), wingi wa vinyweleo vyao, pia maumbo na sura zao kuwa ndefu n.k.

Nimeona nilete hapa kwa wajuvi ili nifahamishwe!
Mshana Jr usikose kuliongelea hili tafadhali!
 
Shetani umewahi kumwona fizi-kali (sharp-gum)!??? Halafu, mwanadamu ni mwanadamu tu. Tofauti yao ni tabia, moyo. Kuna watu wapo Afrika ni makatili huenda hata Shetani anaiga kutoka kwao. Imagine unatumia nguvu na juhudi na akili zako kutafuta kipato chako halali, halafu mtu fulani from nowhere anapora tena kwa dharau. Shame!!!
 
Salaam! Kun hoja mbali mbali zinazuka na kukua kwa kasi miongoni mwa watu siku za hivi karibuni.

Niende moja kwa moja kwenye mada, je Wazungu wengi wao ni kwenye kizazi cha mashetani na si binadami? Kuna nadharia zinathibitisha hili. Mfano macho yao ni ya paka(walio wengi), wingi wa vinyweleo vyao, pia maumbo na sura zao kuwa ndefu n.k.

Nimeona nilete hapa kwa wajuvi ili nifahamishwe!
Mshana Jr usikose kuliongelea hili tafadhali!
Je unajua moja ya sifa ya mola wako kua ni Muumbai? je hutafakari hayo unayoyaona yupo alieumba na hafananishwi na kitu chchote? Je hujui pia hyo ni tafakari aliyotuachi Muumbaji tujue kua anaumba atakavyo?
 
Hata mfano wa picha ya malaika au mungu ukiweka nyeusi ni kama kufuru, nyeusi ni rangi ya laana na ndio maana hata kwa dini imepewa codes nyingi kuwakilisha vyote visivyo vyema.
 
Hata concept ya adam na hawa ina race nyeupe, hata mbingu ilivyoelezewa rangi nyeupe imetawala hakuna nyeusi kule.
 
Kwani kuna mahali umewahi kusikia/soma kwamba wazungu ni binadamu?
Salaam! Kun hoja mbali mbali zinazuka na kukua kwa kasi miongoni mwa watu siku za hivi karibuni.

Niende moja kwa moja kwenye mada, je Wazungu wengi wao ni kwenye kizazi cha mashetani na si binadami? Kuna nadharia zinathibitisha hili. Mfano macho yao ni ya paka(walio wengi), wingi wa vinyweleo vyao, pia maumbo na sura zao kuwa ndefu n.k.

Nimeona nilete hapa kwa wajuvi ili nifahamishwe!
Mshana Jr usikose kuliongelea hili tafadhali!
 
BINADAMU SOTE NI SAWA.

Usawa wetu unaletwa kwa mambo mengi, lakini makuu na makubwa sana ni haya machache...
1.ASILI YETU - Sote, WAAFRIKA, wazungu, na hata wachina/waasia chanzo chetu ni kimoja, tumeumbwa na Mungu Mmoja, Mtakatifu na Mkuu sana Aketiye pahala Patakatifu Pa Patakatifu Palipoinuka Juu Mbinguni.. Mashetani/Roho waasi pia waliumbwavna mungu, ila wakaasi.

2.ROHO - Wanadamu wote tuna roho inayokamilishwa kwa pumzi TAKATIFU YA MUNGU.

3.UTASHI - Utambuzi wa mema na mabaya, binaadamu wote tumepewa uwezo huu, na kwa uwezo huu tunatofautishwa na HAYAWANI. Hivyo ukiitwa hayawani ujue umedharauliwa kulingana na kiwango chako cha utashi.

Licha ya mfanano huu...

Mungu hakuacha KUUMBA WANADAMU kwa KUTUTOFAUTISHA KWA KIWANGO KIKUBWA SANA.

Ndio maana kuna tofauti za Maumbile ya kimwili, Maumbile ya Kijinsia n.k

Hebu fikiria SOTE TUNGEKUWA NA RANGI, KIMO, MAUMBILE, JINSIA na hata SAUTI SAWA? Ingekuaje?

Tofauti hizi zipo ili kuthibitisha UKUU, NA UWEZA WA MUNGU.
 
Kinyonga naye atakuwa ni shetani ama jini kwani ANABADILIKABADILIKA RANGI tofauti na KOMBA......

Hoja nyingine banaaa🤣🤣
uchochezi huo shauri zako,kwahiyo Hajji Manara ni kinyonga Kwa maana hiyo?
Maana anabadilika badilika rangi
Jana nyekundu Leo njano
Kesho rangi Gani hata hatujui!

Nadanganya wadau?
😁😁😁😁😁
 
Salaam! Kun hoja mbali mbali zinazuka na kukua kwa kasi miongoni mwa watu siku za hivi karibuni.

Niende moja kwa moja kwenye mada, je Wazungu wengi wao ni kwenye kizazi cha mashetani na si binadami? Kuna nadharia zinathibitisha hili. Mfano macho yao ni ya paka(walio wengi), wingi wa vinyweleo vyao, pia maumbo na sura zao kuwa ndefu n.k.

Nimeona nilete hapa kwa wajuvi ili nifahamishwe!
Mshana Jr usikose kuliongelea hili tafadhali!
Ushetani ni matendo sio maumbile ya kimwili,ivyo shetani halisi anaweza kuwa wewe au mimi kwa matendo yetu maovu.

Magaidi ni mfano halisi ya ushetani na ufanywa zaidi na waarabu,ivyo basi waarabu ni mifano hai ya shetani.
 
Kuna kipindi watu walidhani kwamba watu weusi ni mediocre, na wenye intelligence duni kulinganisha na watu wa magharibi kutokana na genes zetu..., thankfully watu tulielimika na historia ikatuonyesha kwamba ni mazingira ndio yanayotengeneza intelligence ya mtu na sio vinginevyo na wale waliokuwa na fikra hizo walikuwa wanapotoka sana...

Sasa karne hii na wewe ukiona / kudhani kwamba taifa fulani ni mashetani (na sijui ushetani unamaanisha nini) nadhani huenda na wewe una-belong kwenye zama zile za kale za Eugenics
 
Salaam! Kun hoja mbali mbali zinazuka na kukua kwa kasi miongoni mwa watu siku za hivi karibuni.

Niende moja kwa moja kwenye mada, je Wazungu wengi wao ni kwenye kizazi cha mashetani na si binadami? Kuna nadharia zinathibitisha hili. Mfano macho yao ni ya paka(walio wengi), wingi wa vinyweleo vyao, pia maumbo na sura zao kuwa ndefu n.k.

Nimeona nilete hapa kwa wajuvi ili nifahamishwe!
Mshana Jr usikose kuliongelea hili tafadhali!
Hata wao pia wanatuona waafrica ni vibwengo Katika umbile la kibinadamu...
 
Hata mfano wa picha ya malaika au mungu ukiweka nyeusi ni kama kufuru, nyeusi ni rangi ya laana na ndio maana hata kwa dini imepewa codes nyingi kuwakilisha vyote visivyo vyema.
Endeleeni kulinda mashamba yao kwa kuwatukuza.....
Screenshot_20210828-145123.jpg
 
Back
Top Bottom