Wazo tete: Kila kituo cha polisi ijengwe mortuary!

Wazo tete: Kila kituo cha polisi ijengwe mortuary!

Polisi sio jeshi tena la ulinzi na usalama wa raia. Polisi wa leoni majambazi, ni wauaji, ni majangili, ni wauza mihadarati, yaani wana kila aina ya uchafu. Polisi wananuka kuanzia juu mpaka chini.

unatumia kinywaji mkuu??hebu popote ulipo,kwa posti hii,waambie wakupe mpaka ukimbie kwa bill yangu!

am a victim wa hawa ''wakataa shule'' wasiojiamini na kuona tu wanadharaulika hata kuuza utu wao na kupuuza maadili ya kazi yao na kunyanyasa mno raia kwa kutumia resources zinazopatikana kwa raia hao hao kulipia kodi!!!!nimeshuhudia wakinipa kesi ya kipumbavu kabisa na zaidi sana nikiwa kwenye gari lao,mpuuzi wao mmoja akiendesha kagari kangu hovyo hovyo mpaka akakagongesha!!,nimeshuhudia wakikamata watu kwa kuwaita wakiwa mbali kabisa na kuwapa kesi wakisogea tu na kuwapora fedha na vitu vya thamani!

sina heshima nao na kiukweli sijioni salama with cops around,kabisa and i really hate them na ujambazi wanaoufanya!!
 
mie nashauri wapewe elimu ya uraia, na pia ktk hosp zetu pawe na mtu anayeruhusiwa kutoa PF3 ili kuwahisha huduma
 
Ni aibu hata kujitambulisha kuwa wewe ni polisi. Pole sana mkuu kwa madhila uliyowanyiwa na hili genge la wahuni wavaao sare na nembo ya taifa.
unatumia kinywaji mkuu??hebu popote ulipo,kwa posti hii,waambie wakupe mpaka ukimbie kwa bill yangu!

am a victim wa hawa ''wakataa shule'' wasiojiamini na kuona tu wanadharaulika hata kuuza utu wao na kupuuza maadili ya kazi yao na kunyanyasa mno raia kwa kutumia resources zinazopatikana kwa raia hao hao kulipia kodi!!!!nimeshuhudia wakinipa kesi ya kipumbavu kabisa na zaidi sana nikiwa kwenye gari lao,mpuuzi wao mmoja akiendesha kagari kangu hovyo hovyo mpaka akakagongesha!!,nimeshuhudia wakikamata watu kwa kuwaita wakiwa mbali kabisa na kuwapa kesi wakisogea tu na kuwapora fedha na vitu vya thamani!

sina heshima nao na kiukweli sijioni salama with cops around,kabisa and i really hate them na ujambazi wanaoufanya!!
 
Hivi wewe uko tanzania, kenya, uganda, burundi, rwanda, somalia, ethiopia, botswana, siera leone, mozambique, zambia, misri, iraq, iran, libya, saudi arabia, congo brazavile, drc congo, south africa, southermton, maana umeongea la maana sana ungekuwa karibu yangu ningekupa zawadi y a high 5,
kutokana na wimbi la mauaji yanayofanywa na jeshi la polisi kote nchini inashauriwa kuwa kila kituo cha polisi ijengwe mortuary ili maiti zote zinazotokana na mauaji ya polisi zihifadhiwe huko! Hii itapunguza msongamano wa maiti katika mortuary za hospitali na pia kupunguza adha inayowapata watunza mortuary za hospitali hizi za umma!

Tafadhali tujadili kwa hoja!
 
Hivi wewe uko tanzania, kenya, uganda, burundi, rwanda, somalia, ethiopia, botswana, siera leone, mozambique, zambia, misri, iraq, iran, libya, saudi arabia, congo brazavile, drc congo, south africa, southermton, maana umeongea la maana sana ungekuwa karibu yangu ningekupa zawadi y a high 5,
Mama kama unavyoona katika maelezo ya ID yangu, nipo Bulambya, Ileje - Tanzania!
 
Kutokana na wimbi la mauaji yanayofanywa na jeshi la polisi kote nchini inashauriwa kuwa kila kituo cha polisi ijengwe mortuary ili maiti zote zinazotokana na mauaji ya polisi zihifadhiwe huko! Hii itapunguza msongamano wa maiti katika mortuary za hospitali na pia kupunguza adha inayowapata watunza mortuary za hospitali hizi za umma!

Tafadhali tujadili kwa hoja!
[emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44]mwananyamala hospital
 
Utaanza kulala wewe kwenye hizo mochwari mavi ya stand wewe
 
Back
Top Bottom