Wazo mbadala

Wazo mbadala

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Posts
3,230
Reaction score
936
Ili kupunguza idadi ya wanaJF kupigwa pini /ban mara kwa mara, nashauri lianzishwe jukwaa la kuyaporomosha yote ya moyoni dhidi ya yeyote yule awe kiongozi, msanii,..etc coz kuna watu wanakera na kuwasababishia ban wenzao
 
Ombi kama hili lako lilishaongelewa kule kwenye Cmpns,Cngrts & Advce ila ma-Mod wakali-close.
Ila cjui labda wanaweza pitisha tena kutegemea na uhtaj wa wana JF.
 
Ombi kama hili lako lilishaongelewa kule kwenye Cmpns,Cngrts & Advce ila ma-Mod wakali-close.
Ila cjui labda wanaweza pitisha tena kutegemea na uhtaj wa wana JF.

nadhan ni wakati muafaka sasa
 
Nasupport! Kwa kweli kuna mtu unatamani umpe za uso unashindwa! Kama limewezekana la kikubwa, kwanini hilo lishindikane???
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom