Wazo jipya na ushauri wa bure

Wazo jipya na ushauri wa bure

WEBEROYA NINAKUTAARIFU WANACCM HAPA TANGA WANATAFUTA MCHANGO DIWANI WAO WA CCM NI MGONJWA SAAANA WANATAFUTA MICHANGO KUTOKA KWA WAFADHILI, HIVYO NADHANI WEWE, MALARIA SUGU NA WALE WOTE WANAOFANYA KAZI YA KITUMWA WASILIANANI NA NDUGU MMOJA ANAITWA OMARI, EMAIL ommiy2003@yahoo,co.uk,
 
WEBEROYA NINAKUTAARIFU WANACCM HAPA TANGA WANATAFUTA MCHANGO DIWANI WAO WA CCM NI MGONJWA SAAANA WANATAFUTA MICHANGO KUTOKA KWA WAFADHILI, HIVYO NADHANI WEWE, MALARIA SUGU NA WALE WOTE WANAOFANYA KAZI YA KITUMWA WASILIANANI NA NDUGU MMOJA ANAITWA OMARI, EMAIL ommiy2003@yahoo,co.uk,

Ndiyo maana kuna wanaJF wanaowadharau kulingana na umejiunga lini!

kwa hiyo imefikia muda huwezi kutoa msaada wa kibinadamu kwa mtu ambaye hayuko chama kimoja na wewe!!! sidhani kama wanachadema, wanacuf, nccr, tlp etc wana mawazo kama yako! sidhani kabisa you belong to the Tanzanians, you might be Kikuyu au otherwise

hapo sijakujibu kama mimi ni mwana CCM au la!
 
WANAOONA MH. ZK anawakera wahame wampishe ili wasikereke? Kwanini wakereke na vyama viko vingi? je kwanini kama kuna mtu hawamtaki wasimpishe akabaki na chama chake wao wakatokomelea mbali. Kwani chama si kabila, hakuna atakaewalaumu hata mmoja. :angry:

Mara atoke, afukuzwe, hivi nani ana hisa kati yenu ndani ya CDM?:angry:
(bahati yenu kuna neno nimelibana)
.

Hapo vipi? Ngoja nimuulize Tendwa.
 
Ndugu ya VoR utachoka bure ku argue na Waberoya ni popo ndumilakuwili lengo lake ni kuchonganisha CDM na Zitto, leo atamsifia Zitto akigeuka anasema Zitto si wa kuaminiwa toka anasoma naye UDSM. Sisi tunaomuelewa tunamuona kama amechanganyikiwa tofauti na zamani fuatilia thread zake, siku hizi yuko kwenye group la washika vibendera kina Sokomoko na MS wa CUF-CCM na udini ndizo topic anazozifagilia.

Huyu Waberoya nilivyomsoma ni Zitto haters anajifanya sometimes kumtetea sometimes kumsagia lengo ili Zitto akose kotekote hii ni kutokana na grievances zao toka chuoni. Tunajua Zitto ana matatizo yake lakini usilete tofauti zenu kwenye mambo ya uongozi.

Hebu someni hapa eti Zitto ana mtambo wa kusaga kokoto yaani ni maneno yale ya umbea wa kike(samahani wa jinsia hiyo) ili kuleta mvurugano, Zitto mwenyewe alikanusha bahari hizi vikali anamuhusisha Zitto na uislam.
Waberoya alichokonoa habari na mwisho alipata majibu ambayo wengi mlikuwa hamyajui. Kama unataka kulinganisha hekima yako ama kujishindanisha na Waberoya basi umepotea maboya ndugu. Hivi kwanini hamsomi wanachoandika ama kusema watu na kuelewa mantiki? Hivi ndio ninyi tuwategemee kuwa maprofesa na viongozi wa Tanzania ijayo??? Watu ambao hawawezi kupima mambo na kutumia fikra, watu ambao hawawezi kujua kama sisi tunataka nini wao hawataki nini na kuvumiliana? watu wanaokimbilia kuwapa watu majina fulani ili ukweli uogopwe kusemwa! kama ni ujinga basi Quinine na genge la wanaokuunga mkono mmeshavuka kiwango hicho na kutumbukia ule upande (ambao naogopa kuutaja)

Hivi fikra zetu zinaishia kwa ZK tu?kila ukigeuka huku mada hiyo hiyo na wala hakuna kipya.
Ndio biashara inayouza gazeti kwa sasa!! habari nyingine hazilipi ndugu yangu :teeth:

Stupidity
Hiyo nayo ni fani tena yawezekana una stashahada ya uzamivu kwayo!
Mara zote mbwa abwekapo huwa anadhani yule ambwekeae ni mbwa mwenzake! (usinikariri vibaya hapo-najaribu tu kukuonesha njia iliyo sahihi ya maongezi ya waungwana) Kwa sababu mnadhani kutusi watu ndio kigezo cha sifa za usemaji (uandishi)
 
hahaha!!!

mwenye nyumba ahame kumpisha mpangaji?

ndiyo maana tunasema mumejaa fikra za kiburi, na majivuno.

we don't need creeps in CDM.

nina wasiwasi na IQ yako uncle
Ukijitazama kwenye kioo huwezi ona sura ya mtu mwingine! Utajiona!! lakini kama umemudu kuona sura ya mtu mwingine kwenye kioo badala ya sura yako! hapo nadhani wanaJF wanaweza kuhukumu viwango vya upeo baina yangu na yako!!
 
Back
Top Bottom