Waziri Mulugo agawa rushwa hadharani


Kwani jimbo lake ni la Mbozi?
 

Hata mi huyu lukosi sijui huwa ana mapepo anaropoka sana..! Au ndo anakingia kifua ccm? Hapon mtu kwa nguvu ya umma
 
Km nikilaza kwann .alipewa uwaziri lzma kunakitu alimfanyia mkuu
 
.....waheshimu Baba na mama (Wakubwa , wapakwa mafuta) upate miaka mingi na kheri Duniani .....na Usiseme uongo kabisa .....
 
wanasiasa wa afrika huwachukulia wananchi (wapigakura) kama mbwa wa mwindaji. mbwa humsaidia mwindaji kukamata wanyama lakini huishia kulishwa mifupa huku bwana (mwindaji) akila minofu yote peke yake.

vivo hivyo, wananchi hujenga uchumi wa mabilioni ya shilingi lakini sehemu kubwa ya uchumi hufaidiwa na wanasiasa huku wananchi wakigawiwa makombo hadharani kwenye mikutano ya siasa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…