MKWEPA KODI
JF-Expert Member
- Nov 28, 2015
- 28,700
- 71,119
Nilikuwa namtania huyo uvccmUmeona umemkomoa kumbe we ni kitofa kiasi hiki
Nilikuwa namtania huyo uvccmUmeona umemkomoa kumbe we ni kitofa kiasi hiki
Yani wewe mpaka leo hujui mnufaika ni shule za serikali dar .mkuu you cant be serious, ila sikulaumu uwe unaangalia channel ten japo hatuipendi.tatizo mi sio mwenyeji wa dar ningekutajia shule na ofise zilizojengwa hua zinaoneshwa pale channel tenKwa hiyo wewe na Mpango nani yupo kwenye nafasi ya kueleweka kwa hili sakata?!
So far haijulikani nani alituma huo mzigo, haijulikani nani ni mnufaika (shule zipi)! Msitumie kichaka cha umasikini wa shule zetu kufanikisha masuala yenu ya kimafia.
Huyu mnae mtetea, alikana haya makontena, leo kaibukia kanisani kulialia!
Sent using Jamii Forums mobile app
Teh teh teh[emoji23]Nimeamini kweli umezaliwa Tandale kwa mkunduge
Kwahiyo magufuli sio jina la rais ?Tatizo zile samani zimeingizwa kw jina Makonda binafsi na sio Mkuu wa mkoa wa Dar.!
Sent using Jamii Forums mobile app
Alipe Kodi acha manenoEnheeeee,kwa nini TRA wasikae pamoja wakabadili manifest?haizidi dola kumi kwa bill of lading
Ndio hapo hoja yangu inapata nguvu,hawamuelewi Rais,na alishawahi hili kulizungumzia wizara ya viwanda na NEMC kupigana munda za kijinga
Naona Misukule ya lumumba mmegawanyika katika hili swalaMhe.Waziri Mpango mungu anakuona.
Mwambie afungue NGO au kabisa lakeTatizo lenu mna double standards,wabunge wenu wakijiuzulu,na tukifanya uchaguzi kama sheria inavyotaka mnapiga kelele
Hapa tatizo ni Paul Christian Makonda sio sheria
Tukiweka jedwali la misahama humu tutakimbiana
Enheeeee,kwa nini TRA wasikae pamoja wakabadili manifest?haizidi dola kumi kwa bill of lading
Ndio hapo hoja yangu inapata nguvu,hawamuelewi Rais,na alishawahi hili kulizungumzia wizara ya viwanda na NEMC kupigana munda za kijinga
Mpango anajua na ndiyo ameshafanya maamuzi.Unaijua bill of lading wewe?
Uhuru wa maoni umebaki CCM pekee,nyinyi huko kwa mbabe wenu munaweza kujaribu?!!..thubutuu!!!..kama hujatukanwa matusi yote ya duniani halafu unafukuzwa kama Zitto.
maamuzi ya kijinga
watamuuzia nani?Kwanza elewa TRA HAZAWAHI KUAZIGA MZIGO LAKINI HUWA AUZA MIZOGO MARA NYINGI kwa uelewa mdogo kama wako, PILI TRA HAWAHUSIKI NA KUSIMAMIA MATUMIZI YA KITU CHOCHOTE ISIPOKUWA KUKUSANYA MAPATO, hivyo SI KAZI YA TRA KUKAA NA KUBADILI MANIFEST...siku zote mtu aliye SERIOUS HUWA ANALIFANYIA UTAFITI JAMBO KABLA YA KULIENDEA. HIVYO SUBIRI TRA WAUZE ZILE SAMANI.
Name of Importer ni muhimu sana, Tax exemption hutolewa kwa wanaoruhusiwa na sheria...Ni dhahiri kwamba Rais aliposema kuna mawaziri hawamuelewi,alikua analenga watu kama Dk Mpango ambaye bila aibu anapingana na nia njema kufanya elimu bure
Mkuu wa mkoa kaomba msaada wa madawati na samani,watanzania wakachangishana wskatuma mzigo kwa ajili ya shule za serikali
Haiingii akilini serikali hiyo hiyo inazuia vifaa kupelekwa kwenye shule zake
Itakuwa vizuri basi TRA wakataifisha makontena hayo wakagawa hayo madawati
Kwa wale wanaosema samani lazima kodi,huu hapa ni utaratibu ambao Mpango hautaki kwa sababu zake binafsi
4. Items qualifying for tax exemption Goods or Services intended to be used solely by the Organisation or Institution subject to the following limitations:
In the case of religious organisation, the advancement of religious
Use by the organisation or institution in the excution of its functions and for relieving persons from the effects of natural
calamities, hazards or disaster.
The development, maintenance or renovation by the organisation of projects relating to health, education, training,water supply, infrastructure or any other projects relating to advancement of community.
Mkuu Containers si za Organisation kama documents zinavyosema. Ni za mtu binafsi so hilo tayari ni kosa. Alikuwa na nia nzuri lakini alishindwa kuomba ushauri namba ya kuziingiza bila kulipa ushuru.Ni dhahiri kwamba Rais aliposema kuna mawaziri hawamuelewi,alikua analenga watu kama Dk Mpango ambaye bila aibu anapingana na nia njema kufanya elimu bure
Mkuu wa mkoa kaomba msaada wa madawati na samani,watanzania wakachangishana wskatuma mzigo kwa ajili ya shule za serikali
Haiingii akilini serikali hiyo hiyo inazuia vifaa kupelekwa kwenye shule zake
Itakuwa vizuri basi TRA wakataifisha makontena hayo wakagawa hayo madawati
Kwa wale wanaosema samani lazima kodi,huu hapa ni utaratibu ambao Mpango hautaki kwa sababu zake binafsi
4. Items qualifying for tax exemption Goods or Services intended to be used solely by the Organisation or Institution subject to the following limitations:
In the case of religious organisation, the advancement of religious
Use by the organisation or institution in the excution of its functions and for relieving persons from the effects of natural
calamities, hazards or disaster.
The development, maintenance or renovation by the organisation of projects relating to health, education, training,water supply, infrastructure or any other projects relating to advancement of community.
Kwa hiyo hata mashamba na nyumba zake kule Chato yana uhusiano na Urais wake...au unafikiri Magufuli hana maisha binafsi nje ya urais?Kwahiyo magufuli sio jina la rais ?
Unapokua kiongozi automatically jina lako lina uhusiano na cheo
Sent using Jamii Forums mobile app