Waziri Mkuu wa Israel awapa chemsha bongo UN

Waziri Mkuu wa Israel awapa chemsha bongo UN

Ninyi endeleeni kujifariji na kujipa moyo!!! Leo hii mmepatwa na nini mpaka mseme hayo? Kwa nini mlishindwa kutangaza kipindi hicho? Hakuna kitu kama hicho hayo ni maneno ya kujifariji tu kuficha kipondo walichokipata askari wa IRAN baada ya kuuliwa Makamanda wake waandamizi 30+ na picha zao hizi hapo chini!!

Lakini Iran hawawezi kuonyesha picha za hao wanasema waliuwawa maana wanajua ni UONGO. Na kama wewe unaamini habari hizi ni za kweli basi tuwekee wewe picha za makamanda wa Israel waliouwawa najua huwezi maana ni uongo umemezeshwa!!!!
hahah kmmk,bado ayatollah tu
 
Wanaume wanapoongea wanawake wanaenda Uani kwanza. Mpaka akimaliza ndo wanarudi.
 
Wanaume wanapoongea wanawake wanaenda Uani kwanza. Mpaka akimaliza ndo wanarudi.
 
Ninyi endeleeni kujifariji na kujipa moyo!!! Leo hii mmepatwa na nini mpaka mseme hayo? Kwa nini mlishindwa kutangaza kipindi hicho? Hakuna kitu kama hicho hayo ni maneno ya kujifariji tu kuficha kipondo walichokipata askari wa IRAN baada ya kuuliwa Makamanda wake waandamizi 30+ na picha zao hizi hapo chini!!

Lakini Iran hawawezi kuonyesha picha za hao wanasema waliuwawa maana wanajua ni UONGO. Na kama wewe unaamini habari hizi ni za kweli basi tuwekee wewe picha za makamanda wa Israel waliouwawa najua huwezi maana ni uongo umemezeshwa!!!!
SISI MAKOBAZI HUWA TUKIAMBIWA NA SHEIKH KITINKU HATUULIZI. TUNABEBA.NA SHEIKH MWENYEWE HAJUI KIINGEREZA WALA KIARABU. ANASIMULIWA NA MCHIZI MMOJA MJANJA MJANJA.
 
Ninyi endeleeni kujifariji na kujipa moyo!!! Leo hii mmepatwa na nini mpaka mseme hayo? Kwa nini mlishindwa kutangaza kipindi hicho? Hakuna kitu kama hicho hayo ni maneno ya kujifariji tu kuficha kipondo walichokipata askari wa IRAN baada ya kuuliwa Makamanda wake waandamizi 30+ na picha zao hizi hapo chini!!

Lakini Iran hawawezi kuonyesha picha za hao wanasema waliuwawa maana wanajua ni UONGO. Na kama wewe unaamini habari hizi ni za kweli basi tuwekee wewe picha za makamanda wa Israel waliouwawa najua huwezi maana ni uongo umemezeshwa!!!!

ISRAEL IMEWAKEKETA SANA HAWA JAMAA.... HAWANA HAMU KWA SASA.SI HAMAS,SI IRANI,SI YEMENI,SI HOUTHI SI HIRIZIBORA.HOIIIIII....WAMEKEKETWA HAWANA HAMU.
 
Breaking | Preliminary details about the difficult event happening in the Gaza Strip

The attack in Gaza City targeted two armored carriers, a tank, and a bulldozer

The first missile targeted the carrier, causing it to explode with all the soldiers inside

Several soldiers were killed and more than 8 others were injured, most of them seriously

Several soldiers suffered amputations in the foot area from the security incident
 
Breaking | Preliminary details about the difficult event happening in the Gaza Strip

The attack in Gaza City targeted two armored carriers, a tank, and a bulldozer

The first missile targeted the carrier, causing it to explode with all the soldiers inside

Several soldiers were killed and more than 8 others were injured, most of them seriously

Several soldiers suffered amputations in the foot area from the security incident
Je unaweza kuambatanisha na picha kudhibitisha uongo wako? Najua huwezi maana mnajipa moyo baada ya kipigo kikali kutoka majeshi hodari ya Israel!!!!
 
Back
Top Bottom