Waziri Mkuu wa Israel awapa chemsha bongo UN

Waziri Mkuu wa Israel awapa chemsha bongo UN

Acha ujinga unakumbuka Oct 07,2023 mlikuwa mnafurahia mauaji ya wayahudi Sasa hi I mambo yamebadirika Israel imepindua meza mtajuta kuzaliwa na safari hii mtapigwa mpaka mchakae Mbwa nyie!!!

Umedhihirisha chuki zako kwa waislamu mpaka kutuita mbwa! fanya ufanyavyo tukana utukanavyo ila tambua kifo hakikwepeki ewe mtetezi wa magaidi na mashoga, na mwisho tutalipwa kwa tuliyoyatenda, kama wewe ni muislamu na ukatenda mema/mazuri basi utaingia peponi, na ukafa hali yakuwa si muislamu basi jahannam ni makazi yako.
 
Acha ujinga unakumbuka Oct 07,2023 mlikuwa mnafurahia mauaji ya wayahudi Sasa hi I mambo yamebadirika Israel imepindua meza mtajuta kuzaliwa na safari hii mtapigwa mpaka mchakae Mbwa nyie!!!

Kabla ya oct je, kulikua na amani? Waisrael hawakuanza leo kuuwa. Laana zinaendelea kuwatafuna, na hawatakua na amani maisha yao yote.
 
Endeleeni tu kumsapoti huyu Gaidi, ila mkumbuke kuna kifo, pia kuna maisha mengine baada ya haya ya duniani, hivyo mtaingianae jahannam na kuwa kuni za moto.
Waambieni hao makobazi na wafuga ndevu wenzenu mliowatuma wawateke watu wake wawaachie bila masharti watu wake waliowateka na warudishe roho za watoto wa Kitanzania waliowauea kikatili bila hivyo damu hizo zote za kigaidi zitalipa
 
Waambieni hao makobazi na wafuga ndevu wenzenu mliowatuma wawateke watu wake wawaachie bila masharti watu wake waliowateka na warudishe roho za watoto wa Kitanzania waliowauea kikatili bila hivyo damu hizo zote za kigaidi zitalipa

Damu za watanzania, ila watoto, wamama na wazee wa kipalestina maelfu kwa maelfu waliopoteza maisha haijakuuma, ni sawa kwao kuuawa sio!! Hao ndugu zako una uhakika wameuawa kwa mikono ya ndugu zetu waislamu?? Na je kama walitekeleza mauwaji hayo halaiki wakishirikiana na ndugu zao mazayuni je, si halali kuuawa kisa tu watanzania ama mazayuni wenzako!!!

Jibu hili swali!
 
Kama si ujinga ni kitu gani...

Hapo ni sawa uende na bango kama lake limeandikwa "Who among these is killing the civilians of Gaza and seeking to steal their land?"
A:Israelis.
B:Zionist.
C:All the above.

Anajitahidi sana kumuuzia US ugomvi aliouanzisha mwenyewe.
 
Damu za watanzania, ila watoto, wamama na wazee wa kipalestina maelfu kwa maelfu waliopoteza maisha haijakuuma, ni sawa kwao kuuawa sio!! Hao ndugu zako una uhakika wameuawa kwa mikono ya ndugu zetu waislamu?? Na je kama walitekeleza mauwaji hayo halaiki wakishirikiana na ndugu zao mazayuni je, si halali kuuawa kisa tu watanzania ama mazayuni wenzako!!!

Jibu hili swali!
Nani aliyeanzisha ugomvi? Kwa nini waliowateka raia wa 🇮🇱 walizokuwa disco? Kwanini hawataki kuwaachia? Kusikia kwa kenge ni mpaka,.......
 
Umedhihirisha chuki zako kwa waislamu mpaka kutuita mbwa! fanya ufanyavyo tukana utukanavyo ila tambua kifo hakikwepeki ewe mtetezi wa magaidi na mashoga, na mwisho tutalipwa kwa tuliyoyatenda, kama wewe ni muislamu na ukatenda mema/mazuri basi utaingia peponi, na ukafa hali yakuwa si muislamu basi jahannam ni makazi yako.
Kumbe mauaji ya Oct 07,2023 waliofanya ni waislamu? Kama ni hivyo basi hiyo ni dini ya magaidi na msilalamike mnapigwa kama Mbwa-koko huko Gaza!!

Kama waislamu ni watetezi wa waliyoyafanya Oct 07,2023 basi ni wauaji kama wauaji wengine hivyo wanastahili kupigwa na kipigo cha Mbwa-koko!,,
 
Kabla ya oct je, kulikua na amani? Waisrael hawakuanza leo kuuwa. Laana zinaendelea kuwatafuna, na hawatakua na amani maisha yao yote.
Kabla ya Oct 07,2023 kulikuwa na Amani baada ya magaidi kuvamia Israel na kuteka watu 251 na kufanya mauaji ya kutisha ndiko kulikoifanya Gaza iwe ilivyo leo hii!!!

Israel inataka sana Amani na majirani zake lakini kwa sababu Waarabu hawataki Amani basi Israel italala nao kiulaloulalo na magaidi hao kwa kuwafyeka mmoja baada ya mwingine!!!
 
Kama si ujinga ni kitu gani...

Hapo ni sawa uende na bango kama lake limeandikwa "Who among these is killing the civilians of Gaza and seeking to steal their land?"
A:Israelis.
B:Zionist.
C:All the above.

Anajitahidi sana kumuuzia US ugomvi aliouanzisha mwenyewe.
Hilo ni bango lako wewe ambalo halina maana yoyote lakini Bango la Waziri Mkuu wa Israel Benjamin Netanyahu jana lilisomwa na Mamilioni ya watu.
 
Haipo haja ya kumsumbua Antonio Guterres kutambua waliobakia humo ni aina ya vyura waiba chaguzi wa kwenu:

Israel counts 77 countries absent from Netanyahu’s UN speech after mass walkout | Full list inside

Kwani aina za Spain, Brazil, Cuba, South Africa, Kenya au hata Uganda tu, watabakia humo?

Bure kabisa!
Simba akiingia sehemu lazima tu nguruwe watimkie nje maana hakuna namna na Najua hotuba yake waliifuatilia kwenye luninga na kwenye simu zao Sasa jiulize kwa nini walitoka 77 wakati mamilioni waliifuatilia hotuba hiyo wakiwemo wao wenyewe!!! Bure kabisa “Wafuga Midevu na Majini”
 
Sasa kama sio ujinga ni nini?
Yani mnajifanya kutoka nje kisha mnaenda kujibanza mahali kufuatilia hotuba yake kwenye TV?
 
Simba akiingia sehemu lazima tu nguruwe watimkie nje maana hakuna namna na Najua hotuba yake waliifuatilia kwenye luninga na kwenye simu zao Sasa jiulize kwa nini walitoka 77 wakati mamilioni waliifuatilia hotuba hiyo wakiwemo wao wenyewe!!! Bure kabisa “Wafuga Midevu na Majini”

Kumbe UN kuna wajumbe mamilioni ila waliotoka ni 77 tu?

Bure kabisa!

Pia:

Kwani bi nyau mwenyewe anasema je baada ya aliokuwa akiwahitaji mno kumsikiliza kumpiga teke la kalio?
 
Kabla ya Oct 07,2023 kulikuwa na Amani baada ya magaidi kuvamia Israel na kuteka watu 251 na kufanya mauaji ya kutisha ndiko kulikoifanya Gaza iwe ilivyo leo hii!!!

Israel inataka sana Amani na majirani zake lakini kwa sababu Waarabu hawataki Amani basi Israel italala nao kiulaloulalo na magaidi hao kwa kuwafyeka mmoja baada ya mwingine!!!
Na uzuri wa Israel yeye haui mtu ambaye hajamchokoza,ndio maana hujawahi sikia israel imerusha makombora Jordan au Kuwait ambako kuna waislamu wengi tu.
 
Haohao waliotoka nje waliifuatilia hiyo hotuba ya Mwamba kupitia Runinga na simu zao kwa wenye akili zao kwa nini walitoka Mbwa hao? Mbona walijumuika na mamilioni ya watu walioko nje kuifuta ilia hiyo hotuba ukiwemo wewe? Bure kabisa Wafuga Midevu na Majini!!!!
 
Back
Top Bottom