LOTH HEMA
JF-Expert Member
- Dec 6, 2015
- 29,364
- 46,529
waliotoka ni wehu mjubaNingewashangaa sana wangebaki ndani kumskiliza huyo muuaji.
waliotoka ni wehu mjubaNingewashangaa sana wangebaki ndani kumskiliza huyo muuaji.
Haohao waliotoka nje waliifuatilia hiyo hotuba ya Mwamba kupitia Runinga na simu zao kwa wenye akili zao kwa nini walitoka Mbwa hao? Mbona walijumuika na mamilioni ya watu walioko nje kuifuta ilia hiyo hotuba ukiwemo wewe? Bure kabisa Wafuga Midevu na Majini!!!!
waliotoka ni wehu mjuba
Na uzuri wa Israel yeye haui mtu ambaye hajamchokoza,ndio maana hujawahi sikia israel imerusha makombora Jordan au Kuwait ambako kuna waislamu wengi tu.
Wana waisraeli je wewe haikuhusu agizo hilo alafu uniambie na hili katika Kumbukumbu 6:4–5:Walikuwa wanaambia watu gani hapo?
Bure kabisa wewe!!! Toka lini Wafuga Midevu na Majini wanajua Biblia?Wana waisraeli je wewe haikuhusu agizo hilo alafu uniambie na hili katika Kumbukumbu 6:4–5:
“Sikia, Ee Israeli: Bwana Mungu wetu ni Bwana mmoja. Mpende Bwana Mungu wako kwa moyo wako wote...”
Safari hii mtanyooka tu mtapigwa mpaka mchakae mbwa nyie!!!
Sasa ndiyo uniambie wewe Mwenyewe Roho mtakatifuBure kabisa wewe!!! Toka lini Wafuga Midevu na Majini wanajua Biblia?
Kama Mazinge alishindwa kuifasiri Biblia wewe ni nani hata uweze?Sasa ndiyo uniambie wewe Mwenyewe Roho mtakatifu
Je amri hii ilifutwa au aiwahusu Katika Walawi 19:27,
"Hamtakata ndevu zenu kwa umbo la duara, wala hamtavunja pembe za ndevu zenu."
Mbona hujajibu tatizo mnatanguliza chuki ondosha hiyo chuki ili uulithi uzima wa milele maana umefikia kuchukia vilivyo halali kwenye kitabu chenu.Kama Mazinge alishindwa kuifasiri Biblia wewe ni nani hata uweze?
Namuita simba wa Yuda. Kiboko ya magaidiHuyu jamaa ni bonge la profesa. Sijui duniani kama itakuja kupata kiongozi strong, mwenye msimamo , na mwenye akili kama yeye
Wana waisraeli je wewe haikuhusu agizo hilo alafu uniambie na hili katika Kumbukumbu 6:4–5:
“Sikia, Ee Israeli: Bwana Mungu wetu ni Bwana mmoja. Mpende Bwana Mungu wako kwa moyo wako wote...”
Netanyahu simba wa yuda kiboko ya magaidiEndeleeni tu kumsapoti huyu Gaidi, ila mkumbuke kuna kifo, pia kuna maisha mengine baada ya haya ya duniani, hivyo mtaingianae jahannam na kuwa kuni za moto.
Ndio mnavyodanganyana huko msikitini?!Umedhihirisha chuki zako kwa waislamu mpaka kutuita mbwa! fanya ufanyavyo tukana utukanavyo ila tambua kifo hakikwepeki ewe mtetezi wa magaidi na mashoga, na mwisho tutalipwa kwa tuliyoyatenda, kama wewe ni muislamu na ukatenda mema/mazuri basi utaingia peponi, na ukafa hali yakuwa si muislamu basi jahannam ni makazi yako.
Jirani zetu ni Sudan,Congo na si Waarabu wa kipalestina walijua ndugu zetu wawili!!!!Mkuu tofautisha wakristo na wale wengine:
Haki nchini kuelekea uchaguzi mkuu, haki za wapalestina Gaza: Kanisa katoliki ni la kupigiwa mfano dhidi ya madhehebu za kilokole, waisilamu nk!
Tambua hata Messiah aliwapiga chini Mafarisayo.
Anajinasibu na dini ipi mwenye kumchukia jirani yake?