nderingosha
JF-Expert Member
- Mar 20, 2011
- 4,285
- 3,254
I see there is alot of misinformation going on about this doctors issue...i think people should leave doctors alone to decide their own fate....i see many people(e.g pasco etc..) are trying deliberately to misinform the public about the issue...
@Pasco……I have been following your comments on Drs strike......you seem to be the one who wants to dictate doctors....who are you to tell the doctors what to do????tell those who sent you that, if they were serious with issues then they should have dealt with doctors' issues before.......
@all the doctors….Angalizo muhimu....
Please...please.....hakikisheni kuwa hata kama mtatakiwa kufikia makubaliano ya aina yoyote(baada ya matakwa yenu kutekelezwa).....hakikisheni woote mtalindwa na kuachwa muendelee na kazi bila hata mmoja wenu kufukuzwa...yaaani kwa kifupi.....moja ya sharti mtakalowapa hawa serikali liwe kuhakikishiwa kuwa hafukuzwi hata daktari mmoja baada ya mgomo.....mkiliacha hili sharti mtapata shida(baadhi)baada ya mgomo.....kwenye sharti hili hakikisheni kuwa wao serikali wana sign kabisa kuwa hatofukuzwa hata daktari mmoja baada ya mgomo na kama akifukuzwa daktari yoyote baada ya matakwa yenu kusikilzwa basi mgomo utarejea......just include this clause into any agreement with this pathetic government....
@Pasco……I have been following your comments on Drs strike......you seem to be the one who wants to dictate doctors....who are you to tell the doctors what to do????tell those who sent you that, if they were serious with issues then they should have dealt with doctors' issues before.......
@all the doctors….Angalizo muhimu....
Please...please.....hakikisheni kuwa hata kama mtatakiwa kufikia makubaliano ya aina yoyote(baada ya matakwa yenu kutekelezwa).....hakikisheni woote mtalindwa na kuachwa muendelee na kazi bila hata mmoja wenu kufukuzwa...yaaani kwa kifupi.....moja ya sharti mtakalowapa hawa serikali liwe kuhakikishiwa kuwa hafukuzwi hata daktari mmoja baada ya mgomo.....mkiliacha hili sharti mtapata shida(baadhi)baada ya mgomo.....kwenye sharti hili hakikisheni kuwa wao serikali wana sign kabisa kuwa hatofukuzwa hata daktari mmoja baada ya mgomo na kama akifukuzwa daktari yoyote baada ya matakwa yenu kusikilzwa basi mgomo utarejea......just include this clause into any agreement with this pathetic government....