Waziri Mkuu kukutana na madaktari kesho

Waziri Mkuu kukutana na madaktari kesho

I see there is alot of misinformation going on about this doctors issue...i think people should leave doctors alone to decide their own fate....i see many people(e.g pasco etc..) are trying deliberately to misinform the public about the issue...

@Pasco……I have been following your comments on Drs strike......you seem to be the one who wants to dictate doctors....who are you to tell the doctors what to do????tell those who sent you that, if they were serious with issues then they should have dealt with doctors' issues before.......

@all the doctors….Angalizo muhimu....
Please...please.....hakikisheni kuwa hata kama mtatakiwa kufikia makubaliano ya aina yoyote(baada ya matakwa yenu kutekelezwa).....hakikisheni woote mtalindwa na kuachwa muendelee na kazi bila hata mmoja wenu kufukuzwa...yaaani kwa kifupi.....moja ya sharti mtakalowapa hawa serikali liwe kuhakikishiwa kuwa hafukuzwi hata daktari mmoja baada ya mgomo.....mkiliacha hili sharti mtapata shida(baadhi)baada ya mgomo.....kwenye sharti hili hakikisheni kuwa wao serikali wana sign kabisa kuwa hatofukuzwa hata daktari mmoja baada ya mgomo na kama akifukuzwa daktari yoyote baada ya matakwa yenu kusikilzwa basi mgomo utarejea......just include this clause into any agreement with this pathetic government....
 
Rev, ku disco ni aibu ndio maana watu huwa hawathubutu kusema, nikweli nilidisco 2nd year na nilisema wazi kwa sababu sio kila anae disco ni kilaza!. Ku ma disco kibao ni technical!. Sijajikweza baba, ningejikweza ningesema mimi nafanya nini sasa, nafanya kazi wapi, nakunja fungu gani, naishi wapi, natumia usafiri gani etc, you are free kunitembelea kule facebook yangu uone jinsi nilivyomwaga data zangu na mapicha kibao ya nchi nilizotembelea na marais nilipiga nao picha ili watu waone!.

Maadam Mkuu Masa umesema nilizungusha karai, haya nimekubali nilizungusha karai, haya sasa naomba tuendelee na mada!.

Aiseee,

Kumbe hayo mambo ni dili sana....May be ndiyo maana udaktari siyo dili!!!

Waziri mkuu katoa tamko la serikali. Jumatatu madaktari waende kazini wasipoenda wamejifukuzisha kazi.

Amebaini pia kwamba kiongozi wa.madaktari siyo mtumishi wa serikali na aliwahi kufutwa huko nyuma.

Nasubiri kuona jinsi serikali legelege inavyoweza ku-mutate na kuwa firm....

Nadhani huu mgomo utaisaidia sana!
 
Waziri mkuu katoa tamko la serikali. Jumatatu madaktari waende kazini wasipoenda wamejifukuzisha kazi.

Amebaini pia kwamba kiongozi wa.madaktari siyo mtumishi wa serikali na aliwahi kufutwa huko nyuma.
nasikitika kama waziri mkuu kaingia kwenye mtego uleule wa kina njelekela.vitisho na kuwatimua!!!
nadhani waliomshauri ni walewale waliosababisha mgomo huu.namtakia utekelezaji mwema wa kuwafuta kazi madaktari wote,manesi wote,wafamasia wote na wahudumu wote wa afya nchini.
 
Mpaka hapa nawapongeza madaktari kwamba wamekuwa imara katika kudai maslahi yao na mazingira bora ya kazi. Ila mimi nashauri waende wakakutane na PM na waweze kucompromise na kuendelea na kazi hasa atakapoahidi kutatua matatizo yao. Wasipress sana kwamba madai yao yashughulikiwe immediately kwa sababu mambo mengine yanaweza kuwa ya kisera na kibajeti. Ila wawe makini kufuatilia yale ambayo wataahidiwa.

wabunge kuongezewa posho hadi 200,000 sio jambo la kisera wala bajeti lakini kwa stahili za madaktari lazima zitungwe sera mpya na bajeti mpya si ndio,rationale iko wapi hapa?
 
Rev, ku disco ni aibu ndio maana watu huwa hawathubutu kusema, nikweli nilidisco 2nd year na nilisema wazi kwa sababu sio kila anae disco ni kilaza!. Ku ma disco kibao ni technical!. Sijajikweza baba, ningejikweza ningesema mimi nafanya nini sasa, nafanya kazi wapi, nakunja fungu gani, naishi wapi, natumia usafiri gani etc, you are free kunitembelea kule facebook yangu uone jinsi nilivyomwaga data zangu na mapicha kibao ya nchi nilizotembelea na marais nilipiga nao picha ili watu waone!.

Maadam Mkuu Masa umesema nilizungusha karai, haya nimekubali nilizungusha karai, haya sasa naomba tuendelee na mada!.
Pasco

Nimeanza kukudharau ghafla kwa kuwa reasoning capacity yako inaonyesha ni ndogo sana, achana na unavyodharau kazi ya udaktari kwamba si dill eti wewe hukutaka tu kuwa daktari na pass yako ya kalai C la kemia, bali unaonekana wewe ni mission town maisha yako toka shuleni ni ya ujanja ujanja hayako straight na level ulipofikia kwako unaona kama privilege hukusitahili, kwa hiyo ukiipoteza ni vigumu sana kuipata ndiyo maana kila wakati unatetea uzembe wa serikali hata ule wa wazi kabisa. Kwa mwenye akili timamu kwa hali ya mgomo ulipofikia hawezi kusema 'fire all doctors' bila kufikiria impact yake, hivi kesho wakifukuzwa ndiyo tutakuwa umetatua tatizo.
 
ujinga ni kufanya lile lile huku ukitegemea matokeo tofauti.mlifukuza mainterns wa muhimbili tu hatma yake madaktari nchi nzima wamegoma.leo hii mnataka kufukuza madaktari mnategemea mambo yatanyooka?pasco una hatari sana kwa sababu unataka kuipeleka serikali pabaya sana.
 
With due respect,

Sifa moja wapo ya Kilaza ni
1.kujikuza na kujisifia
2. Kuonyesha yuko sahihi na wengine ni garasha
3. Kupenda Kuonyesha uwezo uliotukuka Kilaza mara zote atakuambia mimi O Level nilipata A ama B na sikutaka kufanya kitu fulani. Ila ukiangalia kwa makini mtu huyo lazima atakuwa alipata D ama F.
4. Dharau kwa fani za wengine kuziona si dilli
5.
6.

10.

Mnaweza kuongezea

Ukiangalia kwa undani hili si tatizo la wizara ya Afya, shida iko hazina hakuna fedha serikali inaendeshwa kama zima moto. Migomo mingi inakuja, siwezi shangaa waalimu nao wakaweka silaha chini. Tuache propaganda tujadili hoja
Rev. unasema kweli nilikuwa nadhani Pasco ni mtu wa busara kitendo cha kuanza kujisifu amepiga picha na marais kimenifanya nimjue ni mtu wa aina gani he is very cheap.
 
Mkuu Mzee Mwanakijiji, mimi sio serikali, mimi pia ni mwananchi kama wewe hivyo siwezi kuisemea serikali. Ila pia Mkuu Mwanakijiji, serikali yetu unaijua fika, utendaji wake pia unaujua. Madai ya madaktari ni genuine so does madai ya waalimu na madai wa wafanyakazi. Uwezo wa serikali yetu pia unajulikana, hivyo madai yoyote ili yatekelezwe lazima pia yaendane na uhalisia wa uchumi na serikali yetu.

Tangu kwenye ile thread yako, nilikuambia naunga mkono mgomo wa madaktari na ni mimi niliongezea kuwa hao wabunge waliopitishiwa posho za 200, wanakaa kikao, kiti cha kuzunguka kwa masaa 7 tuu, wakati madaktari hata ikibidi hukaa round the clock!.

Ninatofautiana na madaktari hawa katika njia na shinikizo wanalotumia at the expense of loss of innocent lives!. Ndio maana nikapendekeze, wasikilizwe, nao waamriwe na kutekeleza maagizo ya kurejea kazini, kinyume cha hapo, just let them get fired!
kauli zako zinahangaika mno kwani una deni la balancing act ambalo umeshashindwa kulipa.... huwezi kuunga mkono na hapohapo ukaanza kutoa kauli tata.... MNAFIKI SIKU ZOTE MBALI HAFIKI

KWA HILI PASCO, DESPITE MY POSITIVE VIEWS ON YOU, UMEANGUKA VIBAYA NA UMENISIKITISHA
 
nasikitika kama waziri mkuu kaingia kwenye mtego uleule wa kina njelekela.vitisho na kuwatimua!!!
nadhani waliomshauri ni walewale waliosababisha mgomo huu.namtakia utekelezaji mwema wa kuwafuta kazi madaktari wote,manesi wote,wafamasia wote na wahudumu wote wa afya nchini.
Kama kweli PM katoa tamko la serikali basi huu ndio wakati wa madaktari kuwa kitu kimoja kweli kweli......this is the time to prove them wrong....its so saddening that we have a severely retarded PM in tz...huyu Pinda ni mzigo tz....he is so pathetic....kwanza ligonjwa(tunamjua)...yupo yupo tu....hata reasoning halina sijui waziri mkuu gani huyu....linataka kukimbilia dodoma kwenda kugawana posho.......a retard PM......only time will tell......
 
Rev. unasema kweli nilikuwa nadhani Pasco ni mtu wa busara kitendo cha kuanza kujisifu amepiga picha na marais kimenifanya nimjue ni mtu wa aina gani he is very cheap.

Pasco is smart tatizo lake ni ileile hali ya maisha ambayo na madaktari wanaihangaikia na hawako tayari kuwa kama yeye, kulamba miguu marais wabovu

It was very low of pasco kusema kapiga picha na rais.... wapo hata waliopiga picha na akina kaddafi na sasa wako bize ku-delete....

POSCO NEEDS TO DEFINE WHERE HE STANDS, TIME IS RUNNING OUT VERY FAST KWA WANAOJIPENDEKEZA KWA WANASIASA
 
waziri mkuu anawasubiri ukumbini. Nendeni mkamalize tofauti zenu na serikali
prevention is better than cure.... Alikua wapi novemebr??

I couch my 50% income to doctors, kulipia gharama za kumbi hadi kieleleweke ..kama mbwai na iwe mbwai
 
kauli zako zinahangaika mno kwani una deni la balancing act ambalo umeshashindwa kulipa.... huwezi kuunga mkono na hapohapo ukaanza kutoa kauli tata.... MNAFIKI SIKU ZOTE MBALI HAFIKI

KWA HILI PASCO, DESPITE MY POSITIVE VIEWS ON YOU, UMEANGUKA VIBAYA NA UMENISIKITISHA
Your positive views on pasco come from his hypocritical side.....they are not genuine views.....this guy is a big hypocrit....take my word...
 
Mkuu Guyton, Physics nilipiga C as well ila pia nilikuwa na A ya siasa!. Kosoma science ndio ilikuwa family demand, mimi mwenyewe nilipenda kusoma sheria, O-Level nilifaulu vizuri zaid combi za science pali nili prefer arts na nikaenda Ilboru, ile foolish age na mizengua ya mji wa Arusha, nikakosa 1st Class na nikakosa sheria!. Nika opt journalism, na kwa vile ambition ya mwanzo ilikuwa ni kufanya LL.B, then nikafanya hiyo LL.B for the fan of it, now still doing journalism just for the love of it hivyo udakitari sio dili kabisa!

Nakubali madakitari ni fani ya heshima ila pia ni fani ya wito, kama wito wa hawa madaktari wetu ndio huu, naunga mkono wasipotokea kikao cha leo, let them be fired wakaupeleke wito wao huko kwenye pesa nene!

Hiyo LL.B ni ile ambayo pale mlimani watu wanasoma kwa kuchungulia madirishani? au ile ambayo inaweza kupatikana kwa distance learning?. ..
 
Pasco

Nimeanza kukudharau ghafla kwa kuwa reasoning capacity yako inaonyesha ni ndogo sana, achana na unavyodharau kazi ya udaktari kwamba si dill eti wewe hukutaka tu kuwa daktari na pass yako ya kalai C la kemia, bali unaonekana wewe ni mission town maisha yako toka shuleni ni ya ujanja ujanja hayako straight na level ulipofikia kwako unaona kama privilege hukusitahili, kwa hiyo ukiipoteza ni vigumu sana kuipata ndiyo maana kila wakati unatetea uzembe wa serikali hata ule wa wazi kabisa. Kwa mwenye akili timamu kwa hali ya mgomo ulipofikia hawezi kusema 'fire all doctors' bila kufikiria impact yake, hivi kesho wakifukuzwa ndiyo tutakuwa umetatua tatizo.

Mkuu umenikumbusha enzi zile za chuo...kulikuwa na watu ambao walikuwa wanaingia vyuoni baada ya kufanya mtihani wa Mature age entry (tulikuwa tunawaita MATURE au TURE)!! Hawa watu walikuwa wanaogoma migomo (kunji) kama ukoma....Wakisikia kuna kunji hata ya kutishia mtu nyau wanakaribia ku-pack!! Siku moja nikaongea na mmoja wao akanieleza kuwa, alipata hiyo nafasi baada ya kujaribu zaidi ya mara 5. Kwa hiyo hakuwa tayari kuipoteza, pia ukizingatia kwamba alishaanga kazini kuwa anaenda kuchukua degree!!

I wishi ningemuuliza Pasco kama alishawahi ku-match kwenda freedom square katika maisha yake yote ya chuo....

Kama bado, basi namshauri aache kabisa kuongelea mambo ya kunji...These are issue for real men (and women of course) and not kids!!
 
Your positive views on pasco come from his hypocritical side.....they are not genuine views.....this guy is a big hypocrit....take my word...
Mnhh.... moyo umefanya PAAA!!!

Aisee, naweza kuangalia halafu nisione vizuri!!! OMG
 
kauli zako zinahangaika mno kwani una deni la balancing act ambalo umeshashindwa kulipa.... huwezi kuunga mkono na hapohapo ukaanza kutoa kauli tata.... MNAFIKI SIKU ZOTE MBALI HAFIKI

KWA HILI PASCO, DESPITE MY POSITIVE VIEWS ON YOU, UMEANGUKA VIBAYA NA UMENISIKITISHA

It is a major damage....beyond repair!!
 
I see there is alot of misinformation going on about this doctors issue...i think people should leave doctors alone to decide their own fate....i see many people(e.g pasco etc..) are trying deliberately to misinform the public about the issue...

@Pasco……I have been following your comments on Drs strike......you seem to be the one who wants to dictate doctors....who are you to tell the doctors what to do????tell those who sent you that, if they were serious with issues then they should have dealt with doctors' issues before.......

@all the doctors….Angalizo muhimu....
Please...please.....hakikisheni kuwa hata kama mtatakiwa kufikia makubaliano ya aina yoyote(baada ya matakwa yenu kutekelezwa).....hakikisheni woote mtalindwa na kuachwa muendelee na kazi bila hata mmoja wenu kufukuzwa...yaaani kwa kifupi.....moja ya sharti mtakalowapa hawa serikali liwe kuhakikishiwa kuwa hafukuzwi hata daktari mmoja baada ya mgomo.....mkiliacha hili sharti mtapata shida(baadhi)baada ya mgomo.....kwenye sharti hili hakikisheni kuwa wao serikali wana sign kabisa kuwa hatofukuzwa hata daktari mmoja baada ya mgomo na kama akifukuzwa daktari yoyote baada ya matakwa yenu kusikilzwa basi mgomo utarejea......just include this clause into any agreement with this pathetic government....

respect!!!

You are a great guy....😛oa
 
Back
Top Bottom