Waziri Mkuu Atua na Kupokelewa Ruvuma

Waziri Mkuu Atua na Kupokelewa Ruvuma

Sasa hivi kila mtu mbio mbio...maana hii speed kama mtu uligeuza shirika la umma ndio nyumba yako ya pili utalia kilio cha mbwa mwizi
RC roho juu hapo
 
Hyo ndo kazi ya serikali awamu hii! UTUNBUAJI tu ili kuleta hofu na woga na sio kuleta ufanisi wa kazi!

Awamu hii ni matukio tu hakna cha maana!
ni full tension
 
Ghala la taifa liko kila kanda.
Ila kwa ruvuma viongozi wake ndo wanaongoza kwa kutumbuliwa kwenye hiyo ghala
Tukumbuke jana alianza na ziara kwenye ghala

15895114_1621280641511786_7689736584745702178_n.jpg
 
AKITOKA LINDI ANAZUGA MKOA MMOJA...THEN LINDI...MMOJA...LINDI.....................
 
Atakuwa ameshtushwa na taarifa kuwa kwenye ghala za chakula kimebaki chakula cha siku nane tu. Nadhani yuko kwenye mishe ya kukagua ghala za chakula...
 
Huu ni ushahidi mwingine kuwa nchi haina hifadhi ya chakula chakutosha maana Leo asubuhi PM kaenda kukagua gara la chakula la taifa na Leo hii kakimbilia Ruvuma kucheki hali ikoje. pole yao maana huu sio msimu wa mavuno kazi mnayo

Na mwakani mlinge tena kununua mahindi kama mlivyofanya mwakajana Ueni tu WATANZANIA kwa njaa mungu anawaona.
 
Atakuwa ameshtushwa na taarifa kuwa kwenye ghala za chakula kimebaki chakula cha siku nane tu. Nadhani yuko kwenye mishe ya kukagua ghala za chakula...
Haijapita hata miezi miwili tangu mtendaji mkuu wa ghala hilo asimamishwe
 
Huu ni ushahidi mwingine kuwa nchi haina hifadhi ya chakula chakutosha maana Leo asubuhi PM kaenda kukagua gara la chakula la taifa na Leo hii kakimbilia Ruvuma kucheki hali ikoje. pole yao maana huu sio msimu wa mavuno kazi mnayo

Na mwakani mlinge tena kununua mahindi kama mlivyofanya mwakajana Ueni tu WATANZANIA kwa njaa mungu anawaona.
Walikulingia nini kununua mazao yako mkuu
 
Hiyo Safari nadhani ni ya kwenda kupiga tanji chakula kisitoke... kuelekea popote maana Amri ishapita kila mtu abebe msalaba wake... wacha kikae humo kioze ndio Misalaba yenyewe... Masikini Ustaadhi Maja hakutegemea kutawala kwa namna hii ila ndio kazi tena afanyeje! Mwenyezi mungu Akupe uvumilivu ila ukiona hali tete ya kukufanya uje ushindwe kuona Pepo achia Dunia tunapita tu
 
Hiyo Safari nadhani ni ya kwenda kupiga tanji chakula kisitoke... kuelekea popote maana Amri ishapita kila mtu abebe msalaba wake... wacha kikae humo kioze ndio Misalaba yenyewe... Masikini Ustaadhi Maja hakutegemea kutawala kwa namna hii ila ndio kazi tena afanyeje! Mwenyezi mungu Akupe uvumilivu ila ukiona hali tete ya kukufanya uje ushindwe kuona Pepo achia Dunia tunapita tu
au tu kwamba kisitolewe msaada ili serikali ipate pesa ...shida hatupendi kuambiwa ukweli mkuu wangu
 
Back
Top Bottom