Waziri Mkuu Atua na Kupokelewa Ruvuma

Waziri Mkuu Atua na Kupokelewa Ruvuma

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Posts
30,154
Reaction score
13,267
RG1A0371.JPG

kulia ni mke wa mkuu wa mkoa wa Ruvuma Mama Mahenge
 
Nani atakuwa anatafutwa huko tena,nafikiri hata vituo vya TV vipo attension kwa hilo huku wengine huku jf wakiwa makini kwa breaking news ya UTUMBUAJI.
HUYU HUENDA NA DATA MAHALI
 
Hyo ndo kazi ya serikali awamu hii! UTUNBUAJI tu ili kuleta hofu na woga na sio kuleta ufanisi wa kazi!

Awamu hii ni matukio tu hakna cha maana!
 
Back
Top Bottom