ukweli ni kwamba tulipitia ukame mwaka janaHuu ni ushahidi mwingine kuwa nchi haina hifadhi ya chakula chakutosha maana Leo asubuhi PM kaenda kukagua gara la chakula la taifa na Leo hii kakimbilia Ruvuma kucheki hali ikoje. pole yao maana huu sio msimu wa mavuno kazi mnayo
Na mwakani mlinge tena kununua mahindi kama mlivyofanya mwakajana Ueni tu WATANZANIA kwa njaa mungu anawaona.
ukweli ni kwamba tulipitia ukame mwaka jana
Number za simu[emoji23]namba za nini ...............VIATU VYA SHULE?
Lini na nani ameleta cha maana? Tuache awamu ya tano ifanye kazi. Watu waibe faru halafu waachiwe tuHyo ndo kazi ya serikali awamu hii! UTUNBUAJI tu ili kuleta hofu na woga na sio kuleta ufanisi wa kazi!
Awamu hii ni matukio tu hakna cha maana!
Ni kweli usemayoMwakajana walilinga kunua mahindi Mimi nilipeleka kamzigo kangu nikaambiwa wananunua mwisho GUNIA KUMI tu niliumia sana ila sasa naona wanavuna walichopanda mwaka Jana.
Huyo ni Mbunge, Mhe. Leonidas Tutbert GamaDuh ila jamaa alivyonyoa tu hilo funk utaweza kukubali ndiye CEO wa shirika kubwa kama hilo. Duh!
Hapana chief namwongelea huyo jamaa mnene kaimu mtendaji mkuu wa ghala la taifa na hilo funk alilonyoa. Sio mbunge huyuHuyo ni Mbunge, Mhe. Leonidas Tutbert Gama
Ndio tena liko karibu na mahali ninapoishi mwaka Jana serikali haikununua mahindi liko tupu tuHivi huko si ndo ghala la taifa la chakula lilipo?
I see, basi watakuwa wanafananaHapana chief namwongelea huyo jamaa mnene kaimu mtendaji mkuu wa ghala la taifa na hilo funk alilonyoa. Sio mbunge huyu
Oookee.,dah,lakini maghala kweli tunayo .......Ghala la taifa liko kila kanda.
Ila kwa ruvuma viongozi wake ndo wanaongoza kwa kutumbuliwa kwenye hiyo ghala
Ghala la taifa liko kila kanda.
Ila kwa ruvuma viongozi wake ndo wanaongoza kwa kutumbuliwa kwenye hiyo ghala
Wanafanana mnoI see, basi watakuwa wanafanana
Nakubaliana kabisa, nilishafikiri ni yeye, umeanza kukaa mapunk.Wanafanana mno
huyo mama ni mrusinaomba kujuzwa kidogo khusu huyo mama
Oooh!!!It is so bad,ukizingatia serikali kwa makavu live imeshasema haina shamba.Ndio tena liko karibu na mahali ninapoishi mwaka Jana serikali haikununua mahindi liko tupu tu