Ngoja mimi nifunguke. Huyo mama ana cheo gani cha mkoa kuwepo kwenye msafara wa kiserikali kumpokea waziri mkuu?nadhani kuna kitu unataka kusema kuhusu huyo mama,
hebu funguka.
Umeambiwa ni mke wa mkuu wa mkoa. Haitoshi?Ngoja mimi nifunguke. Huyo mama ana cheo gani cha mkoa kuwepo kwenye msafara wa kiserikali kumpokea waziri mkuu?
Kuwa mke wa mkuu wa mkoa haitoshi.Kwani waziri mkuu alienda kuisalimia/kuitembelea familia ya mkuu wa mkoa?Umeambiwa ni mke wa mkuu wa mkoa. Haitoshi?
Una point nzuri, ila kuna ubaya gani mtu kwenda na mkewe?Kuwa mke wa mkuu wa mkoa haitoshi.Kwani waziri mkuu alienda kuisalimia/kuitembelea familia ya mkuu wa mkoa?