Waziri Makamba hizi Hesabu zipo Dunia ipi?

Waziri Makamba hizi Hesabu zipo Dunia ipi?

Hapo ni ulimi tu ulioteleza, sio jambo na ajabu and it's not a big deal. Tunaweza kumkosoa kwa mengine lakini sio hili.
Au mchapa hotuba alikosea namba waziri naye hakuiputia basi tafarani tupu,kikubwa ni vijiji vimepata umeme.
 
Hapo ni ulimi tu ulioteleza, sio jambo na ajabu and it's not a big deal. Tunaweza kumkosoa kwa mengine lakini sio hili.
Moja ya sifa ya kiongozi lazima uwe mtu smart ambapo kauli yoyote toka kinywanj lazima isiwe inatia shaka lolote wakina Nyerere walikuwa smart kwa kila neno ndio maana waliheshimiwa Sana

Kwa akili ya kawaida tu JM jr kazingua Sana hapo kwamba anashindwa hata kutofautisha 400 na 500 ipi kubwa na ipi ndogo kweli ? Alafu waziri
 
Au mchapa hotuba alikosea namba waziri naye hakuiputia basi tafarani tupu,kikubwa ni vijiji vimepata umeme.
Hotuba yoyote mkuu lazima uipitia kabla ya kwenda mbele za watu kuisoma ili kubaini makosa mbalimbali Kama ya kisarufi nk

Kusema kwamba hakupitia ni wazi kwamba Kuna shida mahali katika wizara na watendaji wake pamoja na waziri hii inashusha "credibility" mkuu
 
Kipara, Nape na Mwigulu hizo ni seti tupu, na hilo linaonesha jinsi taifa lilipofikia katika kufuta ujinga. Kuwa na viongozi wa aina inaonesha kuna ombwe kubwa sana la viongozi bongo. Viongozi wa hovyo tu kila siku kukurupuka na vitu vya hovyo. Sasa hata kama ameandikiwa hotuba alishindwa vipi kushtukia 486 na 556..Mtu smart hata kuongea tu bila kuipitia hotuba angegundua hilo.
 
Kipara, Nape na Mwigulu hizo ni seti tupu, na hilo linaonesha jinsi taifa lilipofikia katika kufuta ujinga. Kuwa na viongozi wa aina inaonesha kuna ombwe kubwa sana la viongozi bongo. Viongozi wa hovyo tu kila siku kukurupuka na vitu vya hovyo. Sasa hata kama ameandikiwa hotuba alishindwa vipi kushtukia 486 na 556..Mtu smart hata kuongea tu bila kuipitia hotuba angegundua hilo.
Mkuu hata katika kundi la vilaza na wajinga Kuna wale ambao huonekana Wana afadhari kidogo.

Shaaban Robert"kuna Karne itafika kwa wajinga kuwa viongozi na werevu kuwa wafuasi nadhani Karne yenyewe ndo hii"
 
Makamba ni miongoni wanasiasa vijana ambao wako smart na makini sana. Na anaonekana kuwa "threat" kwa vijana wengine, ndani na nje ya chama chake, wenye mipango mikubwa ya kisiasa. Kwa hiyo atashambuliwa na kukoselewa sana, mara nyingi bila hata sababu ya msingi.

Mtoa mada aidha hamwelewi vizuri Makamba, au ni miongoni mwa waliopangwa kumchafua kimkakati
 
Makamba ni miongoni wanasiasa vijana ambao wako smart na makini sana. Na anaonekana kuwa "threat" kwa vijana wengine, ndani na nje ya chama chake, wenye mipango mikubwa ya kisiasa. Kwa hiyo atashambuliwa na kukoselewa sana, mara nyingi bila hata sababu ya msingi.

Mtoa mada aidha hamwelewi vizuri Makamba, au ni miongoni mwa waliopangwa kumchafua kimkakati
Mimi naeleza fact wewe unaleta mipasho ya FB Kama nilicho andika ni uongo thibitisha kwa kuleta kilicho sahihi

Mtu akifanya kitu hovyo kukosolewa lazima hatuwezi kaa kimya kwa mambo ya kijinga jinga Kama mlizoea kusifia ujinga sababu ya maslahi yenu binafsi basi tambua wazi kwamba sio kila mmoja ana tabia hiyo

Huyo JM jr unaye msifia kuwa smart ana u-smart gani ? Ikiwa tu kutofautisha 400 na 500 Kuna mshinda au siku hizi ujinga nao ni u-smart?

Unaweza elezea hapa Jm jr ni tishio kwa kitu gani hasa na kwa kundi gani na kwa maslahi gani ya taifa kwa huo unao dai u-threat?
 
Mtu alipata zero galanos tukampa uwaziri hii nchi ni ya hovyo sana
 
Makamba ni miongoni wanasiasa vijana ambao wako smart na makini sana. Na anaonekana kuwa "threat" kwa vijana wengine, ndani na nje ya chama chake, wenye mipango mikubwa ya kisiasa. Kwa hiyo atashambuliwa na kukoselewa sana, mara nyingi bila hata sababu ya msingi.

Mtoa mada aidha hamwelewi vizuri Makamba, au ni miongoni mwa waliopangwa kumchafua kimkakati
Ana usmart gani mtu aliyeiba mtihani akafutiwa matokeo kwasababu baba yake alikuwa kiongozi ila yule alianza wizi zamani
 
Waziri wa nishati bwana January Makamba akiwa mkoa wa Geita akihutubia umma mbele ya rais wa jumhuri ya Muungano wa Tanzania Mh.Samia Suluhu Hassan na umma kwa ujumla.

Waziri anasema Geita ina jumla ya vijiji 486 ,vijiji vilivyo fikiwa na nishati ya umeme ni 556 na vilivyo baki ni 130.Hizi hesabu sijui mh waziri kazitoa wapi hata mtoto mdogo wa darasa la Saba akisikia hesabu hizi ata shangaa.

Nafasi ya uwaziri ni kubwa Sana hasa katika taswira ya nchi mambo madogo madogo kama haya inashusha "credibility" ya mtu katika nafasi hiyo.

Kama taifa tujitafakari hakika maana tuendako ni kiza kinene.

Makamba January, alifeli mtihani wa hisabati Akiwa Galanous sekondari .​

 
P
Waziri wa nishati bwana January Makamba akiwa mkoa wa Geita akihutubia umma mbele ya rais wa jumhuri ya Muungano wa Tanzania Mh.Samia Suluhu Hassan na umma kwa ujumla.

Waziri anasema Geita ina jumla ya vijiji 486 ,vijiji vilivyo fikiwa na nishati ya umeme ni 556 na vilivyo baki ni 130.Hizi hesabu sijui mh waziri kazitoa wapi hata mtoto mdogo wa darasa la Saba akisikia hesabu hizi ata shangaa.

Nafasi ya uwaziri ni kubwa Sana hasa katika taswira ya nchi mambo madogo madogo kama haya inashusha "credibility" ya mtu katika nafasi hiyo.

Kama taifa tujitafakari hakika maana tuendako ni kiza kinene.
ia kuna uwezekano aliyekuwa anaelezwa na Makamba hajui hisabati na hakushtuka kuwa anapenda data Za uongo.
 
Petty issues
Waziri wa nishati bwana January Makamba akiwa mkoa wa Geita akihutubia umma mbele ya rais wa jumhuri ya Muungano wa Tanzania Mh.Samia Suluhu Hassan na umma kwa ujumla.

Waziri anasema Geita ina jumla ya vijiji 486 ,vijiji vilivyo fikiwa na nishati ya umeme ni 556 na vilivyo baki ni 130.Hizi hesabu sijui mh waziri kazitoa wapi hata mtoto mdogo wa darasa la Saba akisikia hesabu hizi ata shangaa.

Nafasi ya uwaziri ni kubwa Sana hasa katika taswira ya nchi mambo madogo madogo kama haya inashusha "credibility" ya mtu katika nafasi hiyo.

Kama taifa tujitafakari hakika maana tuendako ni kiza kinene.
 
Back
Top Bottom