Waziri Makamba hizi Hesabu zipo Dunia ipi?

Waziri Makamba hizi Hesabu zipo Dunia ipi?

Kinkunti El Perdedo

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2020
Posts
5,609
Reaction score
14,085
Waziri wa nishati bwana January Makamba akiwa mkoa wa Geita akihutubia umma mbele ya rais wa jumhuri ya Muungano wa Tanzania Mh.Samia Suluhu Hassan na umma kwa ujumla.

Waziri anasema Geita ina jumla ya vijiji 486 ,vijiji vilivyo fikiwa na nishati ya umeme ni 556 na vilivyo baki ni 130.Hizi hesabu sijui mh waziri kazitoa wapi hata mtoto mdogo wa darasa la Saba akisikia hesabu hizi ata shangaa.

Nafasi ya uwaziri ni kubwa Sana hasa katika taswira ya nchi mambo madogo madogo kama haya inashusha "credibility" ya mtu katika nafasi hiyo.

Kama taifa tujitafakari hakika maana tuendako ni kiza kinene.
 
Waziri wa nishati bwana January Makamba akiwa mkoa wa Geita akihutubia umma mbele ya rais wa jumhuri ya Muungano wa Tanzania Mh.Samia Suluhu Hassan na umma kwa ujumla.

Waziri anasema Geita ina jumla ya vijiji 486 ,vijiji vilivyo fikiwa na nishati ya umeme ni 556 na vilivyo baki ni 130.Hizi hesabu sijui mh waziri kazitoa wapi hata mtoto mdogo wa darasa la Saba akisikia hesabu hizi ata shangaa.

Nafasi ya uwaziri ni kubwa Sana hasa katika taswira ya nchi mambo madogo madogo kama haya inashusha "credibility" ya mtu katika nafasi hiyo.

Kama taifa tujitafakari hakika maana tuendako ni kiza kinene.
Waziri anasema Geita ina jumla ya vijiji 486 ,vijiji vilivyo fikiwa na nishati ya umeme ni 556 na vilivyo baki ni 130.[emoji23]
 
Walisoma naye A"level huwa wanajua wanakamsemo fulani kipindi cha Necta
 
Waziri wa nishati bwana January Makamba akiwa mkoa wa Geita akihutubia umma mbele ya rais wa jumhuri ya Muungano wa Tanzania Mh.Samia Suluhu Hassan na umma kwa ujumla...
Yuko pale kwa vile Yusupfu Makamba , "my Father", ni "kipenzi" cha mama Rais, hana sifa za kuwa pale! Kwanza ni bwana mdogo sana to hold such a post leave alone the technical aspect of which he is not seized of!
 
Waziri anasema Geita ina jumla ya vijiji 486 ,vijiji vilivyo fikiwa na nishati ya umeme ni 556 na vilivyo baki ni 130.Hizi hesabu sijui mh waziri kazitoa wapi hata mtoto mdogo wa darasa la Saba akisikia hesabu hizi ata shangaa.
Yupo kazini kimwili ila akili ipo kuwania unambari wani
 
Hisabatiii hisabatiii hisabatii eeeh
Hisabati mikakati yetu.....🗣️🗣️
 
Yuko pale kwa vile Yusupfu Makamba , "my Father", ni "kipenzi" cha mama Rais, hana sifa za kuwa pale! Kwanza ni bwana mdogo sana to hold such a post leave alone the technical aspect of which he is not seized of!
Yale ya chama kina wenyewe Baba alikuwa fulani mtoto teuzi uwezo na weledi zero
 
Waziri wa nishati bwana January Makamba akiwa mkoa wa Geita akihutubia umma mbele ya rais wa jumhuri ya Muungano wa Tanzania Mh.Samia Suluhu Hassan na umma kwa ujumla.

Waziri anasema Geita ina jumla ya vijiji 486 ,vijiji vilivyo fikiwa na nishati ya umeme ni 556 na vilivyo baki ni 130.Hizi hesabu sijui mh waziri kazitoa wapi hata mtoto mdogo wa darasa la Saba akisikia hesabu hizi ata shangaa.

Nafasi ya uwaziri ni kubwa Sana hasa katika taswira ya nchi mambo madogo madogo kama haya inashusha "credibility" ya mtu katika nafasi hiyo.

Kama taifa tujitafakari hakika maana tuendako ni kiza kinene.
Hapo ni ulimi tu ulioteleza, sio jambo na ajabu and it's not a big deal. Tunaweza kumkosoa kwa mengine lakini sio hili.
 
Back
Top Bottom