Waziri kivuli CHADEMA aachia ngazi

Waziri kivuli CHADEMA aachia ngazi

Waziri kivuli kajiuzulu kutokana na sababu za kidemokrasia

Jee inamaanisha lolote kati ya haya?

1. Katika kipindi cha miezi minne ameshapata uzoefu wa kutosha na sasa aingie mwengine apate uzoefu Kama huo na baada ya miezi minne akae mwengine

2. Demokrasia imemtaka ajiuzulu kwa kuwa hafai, au hastahili au kazi imemshinda na kwa kuheshimu demokrasia akaamua kutekeleza
 
She is cute!

1601.jpg
imaging.ashx


https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/74059-makongoro-amfungia-safari-leticia-nyerere-4.html
 
Tatizo la watanzania wengi ni kuwa bado hatujaelewa vizuri maana ya kujiuzulu. Ni kuamua kuachia nafasi uliyonayo kwa sababu yo yote ikiwepo sababu nzuri - positive. Si lazima iwe negative always. Inaweza kuwa anataka kufanya mambo mengine ya Chadema na akaona apunguze majukumu ya uwaziri kivuli. Tusilazimishe kutatafuta tatizo ambalo hatujaelezwa.
ILa kwa vijana wa Nape ruksa kuzusha mambo.
 
Letcia , anadhani ile nafasi ni yafamilia ya nyumbani kwake ! ile post ni ya umma, anapojiuzulu ni vyema akawajuza wananchi, iwe kwa maslahi ya chama, taifa au ya kwake binafsi.
19144_100229920007453_100000613353513_3411_1109588_n.jpg




HUYU WA NYERERE WA CDM??SIO MAGAMBA HUYU??EMbU LETENI DETAIL HAPA HUYU NI MAGAMBA HATA SURA YAKE YA KIGAMBA GAMBA
 
Ameishaona mambo ndivyo sivyo ndani CDM a.k.a. MAGWANDA, sasa hapo kwa nn asijiuzulu ili kulinda heshima yake na ya ukoo wake
ukoo upi?kuna ukoo wa hovyo na uliotutia umasikini kama huu..hebu usinitie kichefuchefu mie
 
Kujiudhuru wadhifa ni jambo muhimu kama demokrasia inavyotaka, suala la kuweka wazi sababu za kujiudhuru wadhifa huo ni juu yake na Chama chake akipenda kusema ni sawa asiposema pia ni sawa. Tusubiri kiongozi wake wa kambi ya upinzani anaweza akatujuza hili. Ila nampa big up sana kwa uamuzi huo.
 
Tatizo la watanzania wengi ni kuwa bado hatujaelewa vizuri maana ya kujiuzulu. Ni kuamua kuachia nafasi uliyonayo kwa sababu yo yote ikiwepo sababu nzuri - positive. Si lazima iwe negative always. Inaweza kuwa anataka kufanya mambo mengine ya Chadema na akaona apunguze majukumu ya uwaziri kivuli. Tusilazimishe kutatafuta tatizo ambalo hatujaelezwa.
ILa kwa vijana wa Nape ruksa kuzusha mambo.
Nadhani hapo wana JF wamekuelewa, kinachotusibu isijekuwa kahujumiwa katika utendajikazi wake huo na kama ni hivyo basi tunaomba mtujuze kulikoni.
 
Ameishaona mambo ndivyo sivyo ndani CDM a.k.a. MAGWANDA, sasa hapo kwa nn asijiuzulu ili kulinda heshima yake na ya ukoo wake

Wewe ni kibaraka wala usipinge...maneno yako hayaendani na hizo avatar zako nk..............bogus GeniusBrain..
 
Ndugu zangu naomba mnijuze kidogo kwenye mambo ya sheria mimi sio mjuzi zinanipiga chenga, hivi Dk Sla ni Rais kivuli wa Tanzania?
 
Ndugu zangu naomba mnijuze kidogo kwenye mambo ya sheria mimi sio mjuzi zinanipiga chenga, hivi Dk Sla ni Rais kivuli wa Tanzania?
Pia na mimi nina swali hivi CDM ni chama tawala kivuli cha Tanzania?
 
Yamemshinda, kaona uozo uliokuwepo, si uliona mawaziri vivuli kwenye ile report yao jinsi walivyoandika madudu, kuna mtu humu kaonesha hata tarakimu hawajui namna ya kuziandika. Kajionea, yanini taabu na raha zipo!
 
Ha! ha! ha! Hata M/Kiti aachie ngazi kupisha wengine wapate uzoefu. Weeee! thubuutu!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom