Waziri anaposhiriki kwenye kampeni, je ni sawa?


N

nrango

Senior Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
102
Likes
2
Points
35
N

nrango

Senior Member
Joined Jun 6, 2011
102 2 35
Nimefuatilia kampeni za uchaguzi mdogo Igunga, mi sidhani kama ni sahihi kwa viongozi kama mawaziri kushiriki kampeni, sababu waziri ni wa watanzania wote bila kujali vyama, nimewaona Wasira, Magufuli n.k

Wadau mnasemaje..
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Nimefuatilia kampeni za uchaguzi mdogo igunga,mi sidhani kama ni sahihi kwa viongozi kama mawaziri kushiriki kampeni,sababu waziri ni wa watanzania wote bila kujali vyama.Nimewaona Wasira,Magufuli n.k.Wadau mnasemaje..
Jibu utakalopewa ni kuwa Wamekuja kwa nyadhifa za kichama, na si kama mawaziri!
Japo Swali linabaki palepale kuwa ofisi zao wamemwachia nani, au wako likizo?
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 104 160
Anashiriki RAIS aliyechaguliwa na WATANZANIA wote itakuwa waziri ambaye kateuliwa na mtu mmoja tu!
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,769
Likes
2,323
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,769 2,323 280
Nimefuatilia kampeni za uchaguzi mdogo igunga,mi sidhani kama ni sahihi kwa viongozi kama mawaziri kushiriki kampeni,sababu waziri ni wa watanzania wote bila kujali vyama.Nimewaona Wasira,Magufuli n.k.Wadau mnasemaje..
Ndio maana tunataka katiba mpya ambayo tutaka mawaziri wasiwe wabunge na pia tuwe na idadi kamili iliyokubaliwa kikatiba ya mawaziri na wizara zao,na jinsi ya kuwapata na kuwaidhinisha ,muda si mrefu kwa huu mtindo tutakuwa na first lady waziri,mtoto wa presidaa naye waziri,nyumba ndogo ,mjukuu n.k.
Kwa ufupi waziri kwenda kwenye kampeni ni matumizi mabaya ya fedha za wananchi,tutake au tusitake,sasa huko ofisini kazi zao wamemmwachia nani ,na hao ndio unawasikia wanasema tumwetumwa na raisi (sio mwenyekiti)
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
At least watanzania wanapata fursa ya kufahamu upana wa katiba utavyotakiwa kuwa!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,785
Likes
1,463
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,785 1,463 280
Anashiriki RAIS aliyechaguliwa na WATANZANIA wote itakuwa waziri ambaye kateuliwa na mtu mmoja tu!
Nina hakika wanatumia raslimali za serikali kwenye kampeni.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Nimefuatilia kampeni za uchaguzi mdogo igunga,mi sidhani kama ni sahihi kwa viongozi kama mawaziri kushiriki kampeni,sababu waziri ni wa watanzania wote bila kujali vyama.Nimewaona Wasira,Magufuli n.k.Wadau mnasemaje..
Katiba ya Tanzania haiwakatazi kushiriki kwenye shughuli za kichama. Ikumbukwe kuwa mawaziri wote ni makada wa CCM. Hata kwenye kampeni ndogo za Marekani Hilary Clinton huwa anakwenda kuwapa nguvu Democrats kwahiyo sioni tatizo lolote hapo
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Katiba ya Tanzania haiwakatazi kushiriki kwenye shughuli za kichama. Ikumbukwe kuwa mawaziri wote ni makada wa CCM. Hata kwenye kampeni ndogo za Marekani Hilary Clinton huwa anakwenda kuwapa nguvu CCM kwahiyo sioni tatizo lolote hapo
Kazi bado mbichi,

Bado unalinga na gpa ya 4.0!!
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 104 160
Katiba ya Tanzania haiwakatazi kushiriki kwenye shughuli za kichama. Ikumbukwe kuwa mawaziri wote ni makada wa CCM. Hata kwenye kampeni ndogo za Marekani Hilary Clinton huwa anakwenda kuwapa nguvu Democrats kwahiyo sioni tatizo lolote hapo
Tatizo ni pale wanapojazana kule kiasi kwamba anayegombea anafunikwa kabisa hasikiki tena. Kama RA na CCM ambao wamelishikilia jimbo hili tangu lilipojitenga toka Nzega miaka ya 70 wamefanya mema mengi hofu hii ya sasa inatokana na nini?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,219
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,219 1,919 280
Uliza wewe usiye na chama.
Tukiuliza sisi wanatuita wachaga.
Tatizo ni pale wanapojazana kule kiasi kwamba anayegombea anafunikwa kabisa hasikiki tena. Kama RA na CCM ambao wamelishikilia jimbo hili tangu lilipojitenga toka Nzega miaka ya 70 wamefanya mema mengi hofu hii ya sasa inatokana na nini?
 
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
275
Likes
0
Points
0
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
275 0 0
Nimefuatilia kampeni za uchaguzi mdogo igunga,mi sidhani kama ni sahihi kwa viongozi kama mawaziri kushiriki kampeni,sababu waziri ni wa watanzania wote bila kujali vyama.Nimewaona Wasira,Magufuli n.k.Wadau mnasemaje..
Unawaogopa hao mawaziri? Ngoja uchaguzi ukiisha tutaliangalia hilo!
 
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
490
Likes
2
Points
33
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
490 2 33
Swali zuri zaidi ni kutumika kwa rasilimali za taifa kama vile magari, madereva na watumishi wengine wa umma katika shughuli za kampeni na uchaguzi.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Swali zuri zaidi ni kutumika kwa rasilimali za taifa kama vile magari, madereva na watumishi wengine wa umma katika shughuli za kampeni na uchaguzi.
wanaenda kwa tiketi ya chama, haina tatizo
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
maji yanapofika shingoni ndo huwa hivyo,
maji yakifika puani rais wao ataenda nae
 
M

Mohamed Ngwasu

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2011
Messages
304
Likes
0
Points
0
Age
42
M

Mohamed Ngwasu

JF-Expert Member
Joined May 11, 2011
304 0 0
utasikia mandela naye ametia timu hata kama ni mgonjwa lengo kudanganya wananchi kwa hiyo inabidi wale waongo maarufu watie timu
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
utasikia mandela naye ametia timu hata kama ni mgonjwa lengo kudanganya wananchi kwa hiyo inabidi wale waongo maarufu watie timu
subirini kichapo magwanda mbona mnatia huruma mapema hivi?
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,617
Likes
885
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,617 885 280
Anashiriki RAIS aliyechaguliwa na WATANZANIA wote itakuwa waziri ambaye kateuliwa na mtu mmoja tu!
Mawaziri wote ni makada wa CCM, hivyo huwezi kuwazuia kushiriki kampeni za chama chao. Tatizo linakuja wanapotumia rasilimali za serikali kufanya shughuli za chama. Haiingii akilini Magufuli kwenda Igunga, (Na hapa anatumia gari la serikali na mafuta ya serikali), na kuahidi barabara iwapo mgombea wake atachaguliwa. Fedha inayojenga barabara ni ya serikali na si fedha ya CCM. Wana Igunga wana haki ya kujengewa barabara bila kujali kuwa wako CCM au CDM.

Kwa maoni yangu, sababu hizi zinatosha kutengua ubunge mahakamani kama mgombea wa CCM akishinda. (Ilitokea Kigoma miaka ya 90 wakati Kabouru akipambana na Premji)
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Magufuli ametoa ahadi ya kujenga daraja!! Anatoa ahadi kama nani??
 
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
2,572
Likes
2
Points
0
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
2,572 2 0
Dah jamaa una akili wewe, kama mnaweza kuiga ya clinton basi magamba zaidi ya wasionazo


Katiba ya Tanzania haiwakatazi kushiriki kwenye shughuli za kichama. Ikumbukwe kuwa mawaziri wote ni makada wa CCM. Hata kwenye kampeni ndogo za Marekani Hilary Clinton huwa anakwenda kuwapa nguvu Democrats kwahiyo sioni tatizo lolote hapo
 
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
2,572
Likes
2
Points
0
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
2,572 2 0
Na magufuli kuahidi daraja kama wakichagua magamba wakati daraja liko kwenye bajeti sio kuvunja katiba? na kama sio huoni kuwa ni hujuma dhidi ya vyama visivyokuwa na serikali? nataka jibu na sio hadidhi wala huitaji kamusi


wanaenda kwa tiketi ya chama, haina tatizo
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252