Wazimbabwe wanamdhihaki Rais wa Tanzania?

Wazimbabwe wanamdhihaki Rais wa Tanzania?

Hamna maoni mnayotoa zaidi ya kejeli, dhihaka na matusi. Shida huko Ufipa kila kitu nyie ni wataalam na mnajua.Wewe huna hadhi yyt ya kumkejeli Kabudi.

Akikosea ataambiwa tu. Anasemwa rais wa Marekani ije kuwa Kabudi.
 
English nzuri waitoe wapi wazimbambwe watu wenyewe 'the' wanatamka 'zeh' wana accent mbovu aijawahi tokea duniani ata ya Magu nzuri.

Mwisho siku liwe somo kwa wahusika wanatakiwa kuchukua precaution measures zote kuakikisha raisi adhiakiwi kwa uzembe wa mipango yao.

I blame Prof Kabudi
Google Zimbabwe has one best education system
 
Jakaya alijitahidi kumfundisha kwenye ndege na kwa hotel

Lakin mshikaji mbishi sana anabshana hadi na teacher !

Jk akazira.....

ndo tunayaona haya ya caritarist

Catalyst
Viingerezavyetu ni hoi! HAta hapa naona mijadala ya english ikikosa wachangiaji. Jakaya unayemsema, kwetu sisi tunaoifahamu lugha naye ni tatizo tu!
 
Unajua maana ya ETHICAL RELATIVISM?

Yaani unataka kutumia kisingizio cha mambo ya mila na desturi ili tuyafumbie macho mambo ya hovyo.

Vitu vyote nilivyoandika sijamsingizia wala kumtukana, vimetokea kweli. Sasa wewe ulitaka watu wanyamaze?
 
Google Zimbabwe has one best education system
Best education is not relative to english accent. English is diverse! American English, Scottish english, Kenyan English, Ugandan, and we have pidgin english
 
Yaani unataka kutumia kisingizio cha mambo ya mila na desturi ili tuyafumbie macho mambo ya hovyo.

Vitu vyote nilivyoandika sijamsingizia wala kumtukana, vimetokea kweli. Sasa wewe ulitaka watu wanyamaze?
Hilo swali ungejibu ungeona mfano wako wa USA ni wa kipumbavu. Rudi shule
 
Hilo swali ungejibu ungeona mfano wako wa USA ni wa kipumbavu. Rudi shule

Swali lako nimeshakujibu. Unachotaka kusema wewe ni kwamba kila watu wana desturi zao, sawa. Tukija kwenye hoja ya kumkosoa mtu ambayo ndio kiini cha malumbano yetu hakuna nilichokosea hata kwenye mila za Kitanzania na Kiafrika.

Na hata kwa mila za huku Ulaya, ingawa mila zinatofautiana na Afrika, lakini ukimtukana mtu kwenye midahalo ya kisiasa pia haikubaliki. Tofauti ni kwamba huku jamii itakulaani kwa vitendo vyako lakini kwenye nchi za dunia ya tatu unaweza kutiwa ndani bila ya kesi au kuuawa.

Sasa nataka na wewe ulete hoja zako hapa. Sio kuuliza maswali kama ninajua ethical relavitism au la, majibu pia nimekupa. Kama unataka kutetea hoja yako lete hapa tubishane lakini mpaka sasa hivi unaogopa, unaishia kuuliza maswali na kukimbia.
 
Ndoo maana JK hakuendelea na safari.
Jakaya alijitahidi kumfundisha kwenye ndege na kwa hotel

Lakin mshikaji mbishi sana anabshana hadi na teacher !

Jk akazira.....

ndo tunayaona haya ya caritarist

Catalyst
 
English nzuri waitoe wapi wazimbambwe watu wenyewe 'the' wanatamka 'zeh' wana accent mbovu aijawahi tokea duniani ata ya Magu nzuri.

Mwisho siku liwe somo kwa wahusika wanatakiwa kuchukua precaution measures zote kuakikisha raisi adhiakiwi kwa uzembe wa mipango yao.

I blame Prof Kabudi
SAHIHISHA HAYA KWANZA:
aijawahi = haijawahi.
ata = hata.
precaution measures = precautionary measures.
adhiakiwi = hadhihakiwi.
 
Kwan kuna maksi hapa jf mpaka nizingatie yote hayo? vilevile unapokuwa kuwa ugenini lazima uvae vizuri
Utakuwa ni mmoja wa watu wasiojua maana ya JF kusema "hapa ni mahali pa Great Thinkers." Vinginevyo FB inakufaa, maana huko wanapuyanga vyovyote iwavyo!!!!
 
SAHIHISHA HAYA KWANZA:
aijawahi = haijawahi.
ata = hata.
precaution measures = precautionary measures.
adhiakiwi = hadhihakiwi.
Nilichoandika "wanatakiwa kuchukua precaution measures"

Precaution measures = implies conducting risk assessment first for the purpose of gaining knowledge
Precautionary measures = known/planned strategic approach in place to manage identified risks

Wanatakiwa kuchukua precaution measures = wafanye risk assessment kwanza kutokana na huko wanapoenda
Uwezi kusema precautionary measures in context kwa sababu hakuna huo mwongozo in place
 
Back
Top Bottom