Wazee wa kubet mnaishije na hii COVID-19?

nusuhela

JF-Expert Member
Jan 26, 2014
4,965
2,000
Kutokana na janga la Covid 19, kuna vitu vingi vimesimamishwa ili kuepusha maambukizi. Mipaka ya baadhi ya nchi imefungwa. Hakuna kuingia wala kutoka.

Kuna biashara zimefungwa mfano ni Samaki Samaki na baadhi ya hoteli. Kwenye michezo, ligi zote zimesimamishwa.

Sasa najiuliza kwa wale vijana tuliokua tunategemea betting kusongesha maisha yetu tuna hali gani hivi sasa? Au tumerudia zama zetu za kamali na pool tables?

Nimeuliza tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mr man city

JF-Expert Member
Apr 8, 2015
375
250
Kutokana na janga la Covid 19, kuna vitu vingi vimesimamishwa ili kuepusha maambukizi. Mipaka ya baadhi ya nchi imefungwa. Hakuna kuingia wala kutoka.

Kuna biashara zimefungwa mfano ni Samaki Samaki na baadhi ya hoteli. Kwenye michezo, ligi zote zimesimamishwa.

Sasa najiuliza kwa wale vijana tuliokua tunategemea betting kusongesha maisha yetu tuna hali gani hivi sasa? Au tumerudia zama zetu za kamali na pool tables?

Nimeuliza tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Virtual games mzee zipo za kutosha
 

Ninja assasin

JF-Expert Member
Jul 2, 2018
1,253
2,000
Ni kama tumefukuzwa kazi mzee Nimebet Mala 6 izi electronic matches napigwa saiz sibet ng'ooooo bora iyo hela nikalewe daa corona sio poa kabsaa
 

troublemaker

JF-Expert Member
Jun 8, 2015
15,448
2,000
Tumepata barua ya kusimamishwa kazi kwa muda usio julikana.

Hata hivyo kuuna nchi mechi bado zinapigwa mfano Belarus.
 

Acehood

JF-Expert Member
Oct 1, 2018
524
500
Hamna namna ni kubet virtual games tu..Tena huku ukiotea unapiga mpunga wa maana ase.
 

qaswida mix

Member
Mar 24, 2019
49
95
PARIMATCH 3.png
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom