johnthebaptist
JF-Expert Member
- May 27, 2014
- 104,319
- 183,638
Nimeupenda huu utaratibu wa viongozi wakuu wa nchi kuongea na wazee hasa wa Dar es Salaam.
Ni vema wazee wa Dodoma nanyi mkachangamka maana ndio mko makao makuu, najua hapo yupo Malecela, Ndugai, Kimbisa, Mavunde nk...nk.
Hapa mzizima pamesheheni wazee na kesho bila shaka tutawaona akina Hemed Mkali, Mtemvu, Prof Lipumba, Sunday Manara, Baregu, Prof Safari mzee Mgaya nk...nk
Wazee ndio busara ya nchi.
Kazi Iendelee!
Ni vema wazee wa Dodoma nanyi mkachangamka maana ndio mko makao makuu, najua hapo yupo Malecela, Ndugai, Kimbisa, Mavunde nk...nk.
Hapa mzizima pamesheheni wazee na kesho bila shaka tutawaona akina Hemed Mkali, Mtemvu, Prof Lipumba, Sunday Manara, Baregu, Prof Safari mzee Mgaya nk...nk
Wazee ndio busara ya nchi.
Kazi Iendelee!