MAJEMBE MASUKA
New Member
- Mar 7, 2012
- 3
- 0
wazee hao wanapatikana Ijumaa tu? siku zingine hawapatikani? wanaalikwa vipi kuja ukumbini? kigezo cha kukubalika hadi uingie ukumbini ni ninni? kama ni mkutano wa kawaida mbona wanapewa Viposho?
Am glad my oldman is not one of them.........
![]()
hapo hakuna wazee wa dsm, kuna wazee wa ccm
Ameshaongea nao tayari?
Alafu kwanini maongezi na hao wazee lazima yafanyike IJUMAA.
Ndiyo siku wanayopatikana kiurahisi baada ya swala ya ijumaa.
Lol, kuna mmoja hapo kashikilia chupa mbili za maji ya kunywa, anaenda kuweka "stock". Umaskini balaa!Am glad my oldman is not one of them.........
![]()
Niongezee lazima uwe mwanachama wa klabu ya Saigon,mcheza dhumnaLazima uwe mwana CCM pia na uwe na vipaji hivi
- Kuvaa barghashia
- Kupiga miayo
- Kunung'unikanung'unika
- Kupiga matonge vizuri
- KUPIGA VIGELEGELE NA MAKOFI