Wazee wa Dar es Salaam ni akina nani?

Wazee wa Dar es Salaam ni akina nani?

Mkuu hapa hupati jibu labda.waulize walimu wa kiswahili
 
995598_405028869627853_634760953_n.jpg
 
1.Uwe mwanachama wa CCM
2.Uwe mswahili sana na haujasoma
3.Unajua kupiga vigelegele na makofi hata mzee akiongea kinyume.
4.Mwaga tabasamu kila mzee akiongea(utokee kwenye tv)
NB:
Umri sio tatizo kama una vigezo hapo juu hata ukiwa underage wao watajua la kufanya,kuchakachua kipaji chao.
 
Sisi wengine ni wadarisalama kwa rehma zake Mungu. Wewe kama hukujaaliwa kuwa mdarisalama hilo siyo kosa letu sisi. Wivu wa nini?

"I'm from Dar-es-salaam by the graces of God"
 
Siioni sababu ya kuwaalika watu hawa. Na hii mbinu ya kuwatumia wananchi hawa kama ngao iachwe kwani inawadhalilisha. Si ajabu wamelipwa sh. 5000 tu kati ya zilizotengwa kuwalipa na nyingine zimepigwa na wajanja. Mkulu aache kujificha kwa wazee ili kunadi ngojera zake kwani hawana uwezo wa kufikiri kwa kina. Ni kwanini asiende vyuoni kama kweli anajiamini?. Ona alivyoimaliza hotuba ile kihuni. Sijui aliwaona walivyochoka na kusinzia hovyo?. Kamtoa kafara mama wa watu kawaacha wengine licha ya kukiri mapungufu yaliyojitokeza kwaenye akaunti ya escrow. Eti uchunguzi juu ya uchunguzi. Huku ni kujaribu kuuzima mjadala kwani cag na takukuru walishamaliza kazi na wajibu wake ulikuwa kuact furiously or politely. Eti kodi zetu tumdai iptl kwani aliuza hisa. Kwanini leo na siyo siku aliyopewa pesa?. Anipunguzie munkari kabla sijaukataa uraia.
 
Naomba kuuliza;

- Hivi hawa wanaoitwa wazee wa Daressalaam ni akina nani?

- Wana umri gani, maana huwa naona mchanganyiko wa watoto, vijana na watu wa makamo katika kinachoitwa wazee wa Dar-Es-Salaam.

- Lakini pia je, Wazee hawa ni wa Chama gani, Maana kama wana chama, basi wangeitwa wazee wa CCM au CUF au CDM mkoa wa Dar-es-Salaam.

- Na pia Je, Matumizi ya "FORUM" hii inayoitwa "WAZEE WA DARESALAAM" yanaendana na kuasisiwa kwake au yalivyokuwa yakitumika kipindi cha Hayati baba wa Taifa?
 
wale ni wazee watoto vijana wa CCM wa mkoa wa DAR, sisi mkoani kwetu hatuna sampuli za ajabu za hivyo, OVER!
 
Sina maelezo mengi kwa sasa, ila tafakari kauli yao jana kupitia kwa mwenyekiti wao alipojibu hotuba za Mkuu wa nchi na mgombea aliyetambulishwa. Alisema "Kuna kuonana na wazee hapa na pia kuonana nao pembeni, Tunamwomba mgombea aliyetambulishwa atutafute wazee pembeni ili tumfanyie yale tuliowafanyia wagombea wengine (wa urais) waliopita"

Jiulize hayo mambo "wazee" wanaowafanyiaga wagombea ni yapi ndio utaanza kufahamu kidogokidogo hawa "wazee" ni akina nani.
 
Back
Top Bottom