Wazee wa Dar es Salaam ni akina nani?

Wazee wa Dar es Salaam ni akina nani?

Natamani siku moja JK hotuba zake za mwisho wa mwezi aje Mara aongee na wazee. Siku zote Dar tu!, hivi kwingine hakuna wazee?
 
Sio jambo hilotu mpaka siku ya Uhuru maadhimisho ni dar dar
 
"Sasa unaingia mkoa wa Mara". Hakuna "Karibu". Handsome wetu hayawezi hayo.
 

Attachments

  • attachment-1.jpeg
    attachment-1.jpeg
    10.8 KB · Views: 487
  • attachment-9.jpeg
    attachment-9.jpeg
    15 KB · Views: 473
Hiyo ndio sign ya uwoga kwakuwakimbilia wazee' wazee wenyewe sifa uwe na kadi ya chama' kwann asitafute makundi mengine aongee naye
 
Miaka yote nimesikia wazee wa dar es salaam mpaka nimezeeka. Hawa wazee wanaishi milele? Au nao hupokezana vijiti vya uzee? Na wazee wa Tanzania wako Dar tu?
 
Sijajua masuala mazito yahusuyo hatima ya nchi yetu kupitia mchakato wa Katiba mpya kuzungumzwa kwa "wazee wa CCM wa Dar es Salaam!" Najua baadhi yenu mtasema kuwa Rais alikuwa anaongea kwa Taifa zima lakini implication iliyoonekana imekaa kichama zaidi kuliko kitaifa!

Hivi nchi hii imebaki ya hawa wazee wa DSM tena wa CCM au namna gani? Si ingekuwa ni vema Rais angeandaa kipindi ambacho watu wengi wangeshiriki tena kwa kuuliza maswali, kuliko kuhutubia hao wazee ambao wengi wao walikuwa wamelala usingizi na kushtuka baadhi yao wakiwa wanapiga makofi!
Kama wewe si mwanaccm basi wewe si mtanzania-This is JK definition.
 
Sema ni WAZEE WAISLAMU WA CCM DAR ES SALAAM Wanakula KODI ZA WATU ISIVYO RASMI.
 
Ni wana CCM tu hao!!!


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Wazee wa Unguja na wazee wa Pemba nao wanataka haya mazungumzo na Mkulu, kila siku Tanganyika tu na huku Zanzibari aje.

Katiba ya chama hairuhusu kuongea na water wengine zaidi ya wa Darisalamu.Mf inasemekana mkuu yuko Arusha lakini hawezi kuongea na wazee wa huko
 
hyo ilianza enzi za Mwl Nyerere wakati anapigania uhuru wa Tanganyika, Watu wa kwanza kumuunga mkono walikuwa Wazee wa Daresalaama, sasa kina kikwete wamekariri badala kuongea na wazee mikoa mingne kang'ang'ana na Dar tu kana kwamba huko kwingne hakuna Wazee!
 
Back
Top Bottom