Wavuvi waokolewa kufa na majani ya mitende

Wavuvi waokolewa kufa na majani ya mitende

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Posts
6,739
Reaction score
32,944
image.jpeg
image.jpeg
image.jpeg

Watu watatu waliokuwa wamekwama katika kisiwa cha Pacific kwa muda wa siku tatu waliokolewa salama siku ya Alhamisi baada ya kutumia matawi ya mitende kuandika neno “saidia” kama ishara katika mchanga, ambapo Ndege la jeshi la wanamaji liliwaona wakipunga koti za kuokoa zao kando ya ishara hilo, Mlinzi wa pwani wa Marekani alisema.

Walinzi wa pwani walisema mashua watu hao walikuwa nayo iliangushwa na wimbi mkubwa, lakini wote walikuwa wamevaa koti za kuoka na wakaweza kuogelea karibia maili mbili (karibu kilomita 3.2) ili kifika katika kisiwa.
 
Ila kwa afrique ni njaa na vita tu?,,,,..kuum....,chinja Kobe kwataka timing. Nyammmbaff.
 
Back
Top Bottom