Watumishi wa Umma njooni tukubaliane

Watumishi wa Umma njooni tukubaliane

Nikiwa km mfanyakazi wa serikali,ninaichukia CCM na sikuwahi kufikiri katika maisha yangu kuwa nitakuja kukichukia chama chochote hivi.
Naamini mwisho wa ccm ni oktoba hii

same applied to me, yaani mie nlikua UVCCM kabisa na 2005 nilichagua CCM ila ssa hv bora maiti au kinyesi kuliko CCM nikiona mwl anashabikia CCM naona km ana upungufu wa akili
 
Alhamdulillahi siidai serikali hata senti, ila hii PAYE jamani tutauana, Hebu ipunguzwe....khaaa....
 
same applied to me, yaani mie nlikua UVCCM kabisa na 2005 nilichagua CCM ila ssa hv bora maiti au kinyesi kuliko CCM nikiona mwl anashabikia CCM naona km ana upungufu wa akili

Tuloanza kazi mwaka wa uchaguzi raha, no longo lingo, nimelipwa madai yootee sidaiani na MTU...Yani hii serikali ni ya matukio sana, hadi natamani kila mwaka uwe uchaguzi.
 
Tumeboreshewa sana maslahi kuanzia mishahara mpaka night allowance nadhani umejionea kuanzia mwezi July.tutamchaguwa magufuli.hapa kazi tu. Walimu waache kudanganya wanatoa taarifa za uwongo kuitia hasara serikali.

dont generalize mdau,hivi mtu anayedai malimbikizo ya mshahara huwa anafoji taarifa gani wakat mtoa mshahara ni mwajiri???
 
Tumeboreshewa sana maslahi kuanzia mishahara mpaka night allowance nadhani umejionea kuanzia mwezi July.tutamchaguwa magufuli.hapa kazi tu. Walimu waache kudanganya wanatoa taarifa za uwongo kuitia hasara serikali.

taarifa ipi ya uongo?mi 2013 wamenipandisha kutoka D kwenda E nnawadai mishahara ya miezi miwili mei na june hawajanilipa labda km mkurugenzi amekula na DEO
kuna sisy wangu nwanajeshi form four failure mshahara anaopokea anamzidi wa bachelor mwl
yani walimu kuichagua CCM ni laan YA MWISHO
 
tuloanza kazi mwaka wa uchaguzi raha, no longo lingo, nimelipwa madai yootee sidaiani na mtu...yani hii serikali ni ya matukio sana, hadi natamani kila mwaka uwe uchaguzi.

mwaka huu wameanza kulipa madeni si wanajua uchaguzi sie mwakani tutajuta tutapanda daraja nusu na malimbikizo juu
 
Tumeboreshewa sana maslahi kuanzia mishahara mpaka night allowance nadhani umejionea kuanzia mwezi July.tutamchaguwa magufuli.hapa kazi tu. Walimu waache kudanganya wanatoa taarifa za uwongo kuitia hasara serikali.

dont generalize mdau,hivi mtu anayedai malimbikizo ya mshahara huwa anafoji taarifa gani wakat mtoa mshahara ni mwajiri???
 
Uchokozi unautafuta mwenyewe ukisemwa.......wewe haya tu.
Mwaka huu lazima ulie na liCCM lako.

Hapa ndio tunapokosea....kwani siwezi kuipinga ukawa bila kuwa ccm??? Au siwezi kuipinga ccm bila kuwa ukawa??!! Mimi nina misimamo yangu sipo kichama.
 
taarifa ipi ya uongo?mi 2013 wamenipandisha kutoka D kwenda E nnawadai mishahara ya miezi miwili mei na june hawajanilipa labda km mkurugenzi amekula na DEO
kuna sisy wangu nwanajeshi form four failure mshahara anaopokea anamzidi wa bachelor mwl
yani walimu kuichagua CCM ni laan YA MWISHO
Wewe unadai malimbikizo ( arrears) ambayo hulipwa kutoka hazina na hulipwa kwa awamu.
 
Hapa ndio tunapokosea....kwani siwezi kuipinga ukawa bila kuwa ccm??? Au siwezi kuipinga ccm bila kuwa ukawa??!! Mimi nina misimamo yangu sipo kichama.
Labda sio wewe ninaekusoma huku JF.Post zako nyingi tena karibia ya zote unaisifia CCM na kuiponda Chadema/UKAWA.
Kua real, acha haya maigizo.
 
Labda sio wewe ninaekusoma huku JF.Post zako nyingi tena karibia ya zote unaisifia CCM na kuiponda Chadema/UKAWA.
Kua real, acha haya maigizo.

Siisifii CCM wala kuiponda UKAWA...nasimamia ukweli na ninachoamini....Penye sifa natoa na kasoro natoa bila kujali chama gani.
 
Alhamdulillahi siidai serikali hata senti, ila hii PAYE jamani tutauana, Hebu ipunguzwe....khaaa....
Ita punguzwa tuu Kim nana ..Mpe kura City hunter Mr Magufuli atarekebisha kila kitu .....
 
Last edited by a moderator:
Ita punguzwa tuu Kim nana ..Mpe kura City hunter Mr Magufuli atarekebisha kila kitu .....

Mimi nishakata tamaa na hii inji, manake waliopo hatuwataki, na wanaotaka tuwape hatuwaamini....Mola ndo mjuzi.
 
Last edited by a moderator:
mwaka huu wameanza kulipa madeni si wanajua uchaguzi sie mwakani tutajuta tutapanda daraja nusu na malimbikizo juu
Katika mambo Magufuli atayashughulikia haraka ni maslai ya walimu... ikiwemo kuwaongeza mishahara na posho na hii itakuwa maalum kwa Walimu!
Tafadhali mpeni kura zote!

Cc Evelyn Salt!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom