Watumishi wa Umma njooni tukubaliane

Watumishi wa Umma njooni tukubaliane

Mimi na walimu wenzangu kati ya 80 kasoro 2 tumeisha kubaliana kura kwa ukawa na leo tulikuwa tunahamasishana twende tukahakiki ewe mtumishi wa umma ungana nasi kutokomeza utawala dharimu wa ccm
 
sasa kwani nani kachelewesha kulipa?mana mimi sijaficha ushirikiano

Kama umeajiriwa, mwajiri wako anatakiwa kupeleka taarifa zako pale, asipofanya hivyo nae ana adhabu yake (niliona waraka nilipoenda kufatilia deni langu baada ya kuonekana ni kubwa zaidi). Wewe binafsi unatakiwa kwenda kwenye ofs zao na kutoa info zako na kusema utakuwa unalipaje. Grace period ni 1 yr.
 
Kama umeajiriwa, mwajiri wako anatakiwa kupeleka taarifa zako pale, asipofanya hivyo nae ana adhabu yake (niliona waraka nilipoenda kufatilia deni langu baada ya kuonekana ni kubwa zaidi). Wewe binafsi unatakiwa kwenda kwenye ofs zao na kutoa info zako na kusema utakuwa unalipaje. Grace period ni 1 yr.
duuh mbona hatari tupu.
 
hatuna tatizo basi tuambieni zinatoka kifungu gani cha bajeti na afisa gani kapewa masufuru hayo ili tufuatilie retirement zake

Mkuu retirement kwenye swala la siasa? Unafikiri sisi tutakula wapi!
 
Tumeboreshewa sana maslahi kuanzia mishahara mpaka night allowance nadhani umejionea kuanzia mwezi July.tutamchaguwa magufuli.hapa kazi tu. Walimu waache kudanganya wanatoa taarifa za uwongo kuitia hasara serikali.
 
Watumishi hatuwezi kuchagua fisadi.
 
Iwapo walimu wanatoa taarifa za uongo kwanini wasichukuliwe hatua acheni propaganda.
 
Kwa hiyo mkatoa???


Kwakweli hapo kwenye PAYE ni parefu mnooo
pamoja na mshahara kidunchu bado huo kidunchu serikali/wanasiasa wanautolea macho
mwishoni mwa mwaka jana tuliletewa agizo eti la mkuu wa mkoa
anataka walimu tutoe kila mtu elf 20 za kujenga maabara
tena tunaambiwa "ombi la mkubwa ni agizo" huu si u..... jamani?
leo kazi ya kujenga majengo ya shule ni ya walimu?makubwa haya
#mabadiliko
 
Gap kubwa ya maslahi kati ya watumishi wa serikali kuu Na wakala wenye elimu Na majukumu saw a.
 
El atangaze kushusha kodi kwenye mishahara wafanya kazi wa umma tupo hoi
 
Tumeboreshewa sana maslahi kuanzia mishahara mpaka night allowance nadhani umejionea kuanzia mwezi July.tutamchaguwa magufuli.hapa kazi tu. Walimu waache kudanganya wanatoa taarifa za uwongo kuitia hasara serikali.

Na hapa ndio utofauti mkubwa ulipo, na hatuwezi kuungana kutetea maslah
we umeboreshewa night, mie mwalimu na night wapi na wapi?

Walimu wanaidhalilisha sana utumishi wa umma.wanatoa taarifa za uongo ili kuiibia serikali.

Tutoe taarifa za uongo ili iwe nini kwa mfano
 
Tumpeni kura Magufuli, anatosha. Ataboresha maslahi ya watumishi wa umma na sekta binafsi. Hili atalisimamia kama kawaida yake.
 
Tumevumilia muda mrefu lakini serkali wametufanya ndondocha.Twende mabadiliko tuone Lowasa Kama atajali.
 
Walimu wanaidhalilisha sana utumishi wa umma.wanatoa taarifa za uongo ili kuiibia serikali.
Waalimu wote nchi nzima walio ajiliwa 2011 walitakiwa kupanda daraja mwaka jana mpaka leo hawajapanda, wengine wamepewa barua kudanganywa kuwa wamepandishwa daraja lakini hakuna mabadiliko kwenye mshahara. Hiyo ni mbali na wale wa 2010 ambao wengi wao bado hawajapanda

Nimemshanga huyo b.wege anayepayuka eti waalimu hawadai chochote!
 
Twende na lowassa,2shachoka kudanganywa!.
Na sio watumishi tu,ni pamoja na wategemezi wetu wote tunaoitwa MALOFA & WAPUMBAVU tutaipigia kura UKAWA!.
Na tuisubiri trh 25.10.2015
 
Back
Top Bottom