Watu wenye maudhi sana Dar es Salaam

Watu wenye maudhi sana Dar es Salaam

Huu ndiyo mfumo uliowekwa na CCM kwa maslahi yao....

Umezidisha katika kuichukia CCM. Hata house boy na marafiki wamewekwa na CCM dah! wewe ikiandikwa CCM kwenye meza ya chakula inaonekana huwezi kula na uko tayari kufa njaa.
 
hyo namba 6. kwenda kuchek game bar haimanishi hauna dstv

bar au banda umiza zina raha yake
kma uko bernabeu au camp nou

Hajui utamu wa soka linalotazamwa na washabiki wengi, burudani huwa mara mbili, vijembe na kejeli ndiyo raha ya soka. Huyu jamaa wa wapi sijui, hata hiyo bernabeu bila shaka haijui.
 
hata hiyo bernabeu bila shaka haijui.


Kwa kweli sijui.... Nitoe gizani tafadhali
 
Bongolala naye kero kama ni pung au bwabw hv?
 
Shule za kata ni Janga la kitaifa mleta thread hujielewi hakuna sababu ya kumuudhi mtu hapo
 
Kila mmoja anaweza taja watu kwa makundi wanaosumbua sana jamii hasa kwake yeye aonavyo,
kwangu mimi wafuatao ni balaa katika jamii?

1. Magaidi: Hawa hawana ustaarabu kabisa wanauwa hata watu wasiohusika.

2. TRA hili kundi kwa wajasiriamali /wafanyabiashara WAZALENDO ni kiama wanaua sana kwa PRESSURE. STROKE, na KUFILISI kisa una mtaji wa 5 mln wao wanakudai kwa pressure 100 mln tena bila ushahidi wala formula kwa habari za mitaani tu

3.Traffic barabarani rushwa tupu

4. Warugaruga wa parking mjini kwa kukuvizia na kuweka chain kwa makusudi ili wakunyan'gane pesa hawa watu ni majambazi waliohararishwa na kupewa leseni ya ujambazi


ONGEZA YAKO

Magari yenye muundo wa bajaji yanayotumiwa na mo enterprises kusambaza bidhaa zake
 
Hajui utamu wa soka linalotazamwa na washabiki wengi, burudani huwa mara mbili, vijembe na kejeli ndiyo raha ya soka. Huyu jamaa wa wapi sijui, hata hiyo bernabeu bila shaka haijui.

Jamaa huyu ni wanamanyele
 
daladala wanavyochomekea bila kujali.

wapiga mizinga kupitiliza.
 
Na mbunge yule asumpta wa nsenge au misenge au kitu kama hicho
 
Back
Top Bottom