Watu wenye maudhi sana Dar es Salaam

Watu wenye maudhi sana Dar es Salaam

SOGHOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Posts
1,268
Reaction score
568
Hii ni baadhi ya watu wanaoweza kuifanya siku ya ]lko ikawa mbaya sana hapa Dar es Salaam.

1. Wasaidizi wa wabunge. Hawa watafanya kila liwezekanalo usimuone mbunge wako, watakupa namba ya mbunge isiyipatikana ili mradi tu usimuone mbunge wako.

2.Ma sekretari especially wa ofisi za serikali. utawakuta muda woote wanachat na hawapendi kabisa kuruhusu mtu kwenda kumwona bosi hawajui customer service kabisa.

3.Walinzi kwenye mageti ya ofisi na majumbani, yaani mlinzi nae anaweza kukuuliza unakwenda kumuona bosi kuhusu ishu gani ? wakati fulani wanajisikia mpaka wanaamua kukusachi mpaka nyeti zako na kama hujavaa vizuri unaweza kumwona mlinzi getini anakunja pua kama vile unaharufu mbaya. Mlinzii?

4.Ma haus boy. Ukifika ukiuliza mwenye nyumba yupo atakuzungusha nae aonekane ni mtotot wa mwenye nyumba huku akipiga mziki mnene wakati wenye nyumba hawapo. Mahausboy badilikeni.

5. Matrafik ambao kila kakosa kadogo wanakufanya ATM.

6. Mwisho ni wapenzi wa timu kubwa za ulaya, utawasikia wakishangilia kwenye mabaa, kupita kiasi timu zao zikibata bao. wanafanyia haya kwenye mabaa kwani wengi hawana uwezo wa DStv. wanakera sana hasa michezo ya usiku wa manane.
 
Hii thread umeitoa kwa hisani ya nani?!
 
Mmmmh! Yaani mtu afanye siku yako kuwa mbaya kwa kushangilia goli! Hiyk mechi inachezwa masaa mangapi? Na h/boy nae anakuharibia siku kweli mkuu????
 
Ulitaka usiulizwe???? Maybe ni kibaka so wakuruhusu tu??
 
Namba 3 makorokoroni wanakera sana yani na wao wanajitia wataalamu hasa waliopo benki
 
hyo namba 6. kwenda kuchek game bar haimanishi hauna dstv

bar au banda umiza zina raha yake
kma uko bernabeu au camp nou
 
Kila mmoja anaweza taja watu kwa makundi wanaosumbua sana jamii hasa kwake yeye aonavyo,
kwangu mimi wafuatao ni balaa katika jamii?

1. Magaidi: Hawa hawana ustaarabu kabisa wanauwa hata watu wasiohusika.

2. TRA hili kundi kwa wajasiriamali /wafanyabiashara WAZALENDO ni kiama wanaua sana kwa PRESSURE. STROKE, na KUFILISI kisa una mtaji wa 5 mln wao wanakudai kwa pressure 100 mln tena bila ushahidi wala formula kwa habari za mitaani tu

3.Traffic barabarani rushwa tupu

4. Warugaruga wa parking mjini kwa kukuvizia na kuweka chain kwa makusudi ili wakunyan'gane pesa hawa watu ni majambazi waliohararishwa na kupewa leseni ya ujambazi


ONGEZA YAKO
 
Kila mmoja anaweza taja watu kwa makundi wanaosumbua sana jamii hasa kwake yeye aonavyo,
kwangu mimi wafuatao ni balaa katika jamii?

1. Magaidi: Hawa hawana ustaarabu kabisa wanauwa hata watu wasiohusika.

2. TRA hili kundi kwa wajasiriamali /wafanyabiashara WAZALENDO ni kiama wanaua sana kwa PRESSURE. STROKE, na KUFILISI kisa una mtaji wa 5 mln wao wanakudai kwa pressure 100 mln tena bila ushahidi wala formula kwa habari za mitaani tu

3.Traffic barabarani rushwa tupu

4. Warugaruga wa parking mjini kwa kukuvizia na kuweka chain kwa makusudi ili wakunyan'gane pesa hawa watu ni majambazi waliohararishwa na kupewa leseni ya ujambazi


ONGEZA YAKO

Namba nne hiyo Kwakweli hao watu wanekera sana, wananiudhi kupindukia.
 
Mm boss wangu namchukia kiama hususani akigombana na mkewe akiwa anatafuta pakushushia hasira zake..
 
Back
Top Bottom