Watu wazima , kuanzia 58 yrs Nawazoom!

Watu wazima , kuanzia 58 yrs Nawazoom!

Hamujambo wanajf!
Nielekee kwenye point direkiti.

Wanaume mwenye age kuanzia 58 yrs kwenda juu.

Anayejiweza na mwenye uchu wa maendeleo ili tuweze kusaportiana ktk kutengeneza pesa zaidi.kibopa mwenye pesa zake ,

Mwenye kupenda kujiachia kias ili tuweze kula raha baada ya kazii,mcha mungu kiasi.

Awe na mke au asiwenaye bali tuwe na privacy yetu bila kumvunjia ndoa yke..

Anidekeze nami nimdekeze

Ajue kulea na kuhudumia sitaki bahiri ..na anisaport mtaji katika busness plan zangu

Huduma nitakazompatia cku zote ni kama

Ntakuwa liwazo na tulizo la moyo wake mda atakaonihitaji..

Ntammassage kuanzia kichwan hadi miguu na mikono yng lain

Ntampa mambo matamu yte ya dunia hii hadi akinai hasa ya chumbani,

Ntamfanya afurahi muda wote

Ill be around whenever he need me ..ntakuwepo muda wote atakaonihitaji

Akiwa na muda ningependa tusafiri ata nje ya nchi kwamambo mbalimbali

Kama yupo mkoa nipo tayari kumtembelea mara kwa mara

La mwisho mm ni ke 29 - 32yrs
Mwenye kababy face kazuri kenye aibu za kutosha, mpole usoni ila chumban sina upele

Vijana mtanisamehe sana sina nafasi kwenu na sitajisumbua nanyi

Nahitaji wazee tu..

Matusi sitaki katika uzi wangu.

NAKARIBISHA PM KWA BABAZ 58YRS UPWARD..ata ukija na fekero account sawa ila ukidhi mahitaji na vigezo

Sent using Jamii Forums mobile app
0.5mm IPO express your self
 
Halafu yeye anajiona ana haki na ana moral authority ya kutangaza hii aibu.
Shida sio yeye bali ni waliomlea. Usishangae ukakuta Ukoo wao ndio upo hivyo. Ila kama wazazi waliplay part vizuri ya malezi ninauhakika mtoto wao hawezi fikiri jambo kama hilo.

Vinginevyo awe ameleta mada kuchangamsha genge

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Halafu yeye anajiona ana haki na ana moral authority ya kutangaza hii aibu.

Sent using Jamii Forums mobile app

Ndio hizo familia kitoto kimepata tuu degree moja eti kinaweza fanya lolote kisa eti kinajielewa. Familia za hivyo huwaga zinaelimu ndogo usikute ukoo mzima kama sio kabila aliyesoma ni yeye basi wanakiacha kifanye kinachotaka.

Lakini kwenye familia kubwa na koo kubwa huwezi sikia hadithi za namna hii hata ungekuwa Profesa. Ukifanya upuuzi unawekwa sawa ukikataa hatua za juu zinafuatwa.

Sasa hiki kidada kinadhalilisha familia na ukoo alafu hakijatambua jambo hilo.

Ni sawa na kijana mdogo aoe kimama alafu familia na ukoo unamtazama tuu. Hiyo hutokea kwenye familia za kipuuzi tuu
 
Hahahahaaa! malezi kaka, uzungu wa kuiga
Ndio hizo familia kitoto kimepata tuu degree moja eti kinaweza fanya lolote kisa eti kinajielewa. Familia za hivyo huwaga zinaelimu ndogo usikute ukoo mzima kama sio kabila aliyesoma ni yeye basi wanakiacha kifanye kinachotaka.

Lakini kwenye familia kubwa na koo kubwa huwezi sikia hadithi za namna hii hata ungekuwa Profesa. Ukifanya upuuzi unawekwa sawa ukikataa hatua za juu zinafuatwa.

Sasa hiki kidada kinadhalilisha familia na ukoo alafu hakijatambua jambo hilo.

Ni sawa na kijana mdogo aoe kimama alafu familia na ukoo unamtazama tuu. Hiyo hutokea kwenye familia za kipuuzi tuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vijana wenzako wana nini mpaka utake vizee, nyie ndiyo wachawi wenyewe nyie mkiona mzee kachukua mafao yake mnaua na kuzika bila jeneza, dhambi zitawatafuna

Sent using Jamii Forums mobile app

😂😂😂😂😂mwingine huyu huku jamam😂😂😂 uchawi tena best..mbona na nyie mnatakaga majimama yawahudumie?vigagula wakubwa nyie😇
 
Asanteni kwa ushauri wenu wote..

Lakini poleni sana maana hautabadili maamuzi yangu..

Nahitaji mzee wa kula nae maisha
Vijana siwahitaji kabisa ata kuwasikia

Kwanza upeo wenu wa kufikiri na kupambanua mambo ni mdogo NA MM NI MWANAMKE MWENYE IQ kubwa sana wanaume wengi wanasemaga nina akili za kiume...hivyo vijana hatuwezani mimi nawaza 200 kijana ndo kwanza yupo kwenye 20 katika kufikiri...

Vijana kaeni tu pembeni
Nakaribisha wazee kwa mikono miwili

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asanteni kwa ushauri wenu wote..

Lakini poleni sana maana hautabadili maamuzi yangu..

Nahitaji mzee wa kula nae maisha
Vijana siwahitaji kabisa ata kuwasikia

Kwanza upeo wenu wa kufikiri na kupambanua mambo ni mdogo NA MM NI MWANAMKE MWENYE IQ kubwa sana wanaume wengi wanasemaga nina akili za kiume...hivyo vijana hatuwezani mimi nawaza 200 kijana ndo kwanza yupo kwenye 20 katika kufikiri...

Vijana kaeni tu pembeni
Nakaribisha wazee kwa mikono miwili

Sent using Jamii Forums mobile app


😂😂😂mimi leo nacheka tu jaman😂😂😂😂....hahaahaaa...ss mamy nikushauri kitu...km huna biashara tafta biashara kwanza uisimamie vzrur hyo mzee akikukuta una kabiashara huwa wanapenda sana..hapo hapo ataingiza miguu na mikono kukusaport..!uwe unampa na ideas za kufanya...yaan uwe na hekima za ghafla😂😂
 
Back
Top Bottom