Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 62,020
- 127,552
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mangi mi sitaki
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mangi mi sitaki
Hatari boss, ila mambo mengine bado yanaendelea ni vema watu wakapata picha ya upande huo wa pili pia
Sent using Jamii Forums mobile app
Pipo aka bantu mna vituko,niende nkalale zangu mimi.Akuombee maji ya kunywa labda.
Mvivu sana huyo.Kila mtu apambane kujiombea.Hafuatilii maandiko kuhusu kila mtu kubeba msalaba wake.Pipo aka bantu mna vituko,niende nkalale zangu mimi.
Ndio nilisema hao labda wazee wa mikoani, wazee wa Dar sie ni hatari fire..Wala ebu ongea vzuri na baadhi y wazee..kna wazee hawajawahi kunyonywa dushe na wake zao, kuna ambao hawajawai kunyonywa pumbu umri wao wote , massage hawajui, kutomaswa vzur hawajawai...
Yapo meng cwez maliza apa
Sent using Jamii Forums mobile app
Haha sawa boss, kuna mdau pale juu kasema eti huyu mtoa mada anahisi ni mimi naomba mwambie anitake radhiTrue true, sijakukoti kama siku tatu hivi, I wanted to get your attention as well.
Haha sawa boss, kuna mdau pale juu kasema eti huyu mtoa mada anahisi ni mimi naomba mwambie anitake radhi
Sent using Jamii Forums mobile app
Ananitania? Mi mtu wa nyanda za juu kusini sijawahi kuwa na utani na watu wanaotoka kwenye ule mlima
Ananitania? Mi mtu wa nyanda za juu kusini sijawahi kuwa na utani na watu wanaotoka kwenye ule mlima
Sent using Jamii Forums mobile app
Haha sio sumbawanga I wish ningekuwa wa hukoUngekuwa specific kwamba ni mtu wa Sumbawanga, angekoma kabisa. Ila kama ni Mbeya ataendelea.
Cc General Mangi
Haha tupo wengi, Msima Ernest nakumbuka sana, kumbe na wewe wa kitambo kidogo eeh?Nikiwa mdogo nilikuwa najua Sumbawanga ndiyo pekee Nyanda za Juu Kusini, kulikuwa na mtangazaji wa RTD anaitwa Msima Ernest, alikuwa anapenda kuipamba Sumbawanga, Nyanda za Juu Kusini.
Haha tupo wengi, Msima Ernest nakumbuka sana, kumbe na wewe wa kitambo kidogo eeh?
Sent using Jamii Forums mobile app
Duuh kweli wazee wanafaudu!
Amekuwa muazi na mkweli kwa kile anachotaka.Safi sana binti.