kiduku mpapaso
JF-Expert Member
- Oct 30, 2018
- 1,987
- 4,874
Vipi wewe unapenda vijana au wazee[emoji23][emoji23][emoji23]mimi leo nacheka tu jaman[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]....hahaahaaa...ss mamy nikushauri kitu...km huna biashara tafta biashara kwanza uisimamie vzrur hyo mzee akikukuta una kabiashara huwa wanapenda sana..hapo hapo ataingiza miguu na mikono kukusaport..!uwe unampa na ideas za kufanya...yaan uwe na hekima za ghafla[emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app