Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 47,139
- 100,701
Hahahaha, Rafiki unanicheka eeh[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha, Rafiki unanicheka eeh[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Tunazungumzia ID fake, unaweza pia kukuta muhusika ni dada yako.
Dah...... Mm Nina 57 ndio nishafeli kigezo muhimu
✌haya mzee baba
Mtume mohamad alioaLaana Hiyo, Kimbia ,uiponye Nafsi. Hao Ni Baba Zako! ,,,, Mungu Muone Mja Wako, Ooh!
hahahaaha entaprenyaaaa😂😂😂😂Entrepreneurship in Magufuli voice
naona umejizeesha ghafla...
Usishngae akija kutoa kilio cha yeye na Mama yake wakiliwa uroda na mtu mmoja. Wanawake wa hivi ndio hukumbwa na misala hiyo
Huu utapeli wa pensheni za wazee wetu nyie wadada wa siku hizi Mungu anawaona
Machozi ya familia zao yatawalaani kila muendako.
Maisha yamekua magumu hadi mnatamani waume za watu / mizee??
Fanya kazi wewe acha unaa
Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂😂wastaafu tunazidi kuongezeka..haya umemuona mtoto mbichi huyo
Laana Hiyo, Kimbia ,uiponye Nafsi. Hao Ni Baba Zako! ,,,, Mungu Muone Mja Wako, Ooh!
Weka picha ya tela wazee tuingie mazima! By the way unaweza kumiliki hadi wazee wangapi kwa wakati mmoja!
😂😂😂😂😂😂😂😂✌💪Una mambo meng na dhambi nyingi tu unatenda za laana...hivyo anza ww kumkimbilia mja wako uponyeke kwanza
Mm kutaka wzee ndo iwe dhambi
Mwana koma
Katubu ww kwanza
Sent using Jamii Forums mobile app
hiyo fursa iko nje nje wenye 55 tumepitwa hivhivi[emoji23][emoji23][emoji23]wastaafu tunazidi kuongezeka..haya umemuona mtoto mbichi huyo
[emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji111]haya mzee baba
Pole....ata kama maisha marahisi ni jambo la kawaida kuwa na mtu wa kurelax naeUgumu wa maisha unawalazimisha mabint kutembea na baba zao
Hii mara nyingi husababishwa na ujinga wa asili kwamba mwanamke kazi yake kukaa tu kama maua.
Hauna tofaut na wahanga wanaojilipua mabomu
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23]wastaafu tunazidi kuongezeka..haya umemuona mtoto mbichi huyo