Watu wazima , kuanzia 58 yrs Nawazoom!

Watu wazima , kuanzia 58 yrs Nawazoom!

Wazee wamegeuzwa kuwa fursa;kimoja chaliii,huku kaudumia 100%
 
Asprin na Kaizer mnaitwa machinjioni.
Jaribu kwingine. Kaizer pamoja na kurudisha sana umri ako na 72. Mi ikifika January ijayo nagonga 80.

Kifupi ni kwamba japo msingi ni kiuno hatupendi kufia kwenye kikokotoo kipya.

Habari hii iwafikie wote waliokougongea LIKE akiwepo swahiba wangu Karucee

Sakayo my love kwanini umemgongea like huyu jamaa kwenye hii post ya kunidhalilisha...? Sikupeleki tena Mamsera wallah
 
Jaribu kwingine. Kaizer pamoja na kurudisha sana umri ako na 72. Mi ikifika January ijayo nagonga 80.

Kifupi ni kwamba japo msingi ni kiuno hatupendi kufia kwenye kikokotoo kipya.

Habari hii iwafikie wote waliokougongea LIKE akiwepo swahiba wangu Karucee

Sakayo my love kwanini umemgongea like huyu jamaa kwenye hii post ya kunidhalilisha...? Sikupeleki tena Mamsera wallah
Nimegonga like ili ajue nafuatilia nyendo zake za kunifanya nikufe kwa presha mchepuko wangu... Hivi hujasoma quote yangu kwa huyo Daby the superstar akii
 
Kwa maelezo yako huyo wa 50 plus kakuzidi umri, sasa hayo mambo utakayompa ambayo hajawahi kuyaona katika umri huo sijuwi yapi hayo. Labda itawahusu wa mkoani sie wa mjini tushayaona mpaka tutakayofikisha nayo miaka90..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hamujambo wanajf!
Nielekee kwenye point direkiti.

Wanaume mwenye age kuanzia 58 yrs kwenda juu.

Anayejiweza na mwenye uchu wa maendeleo ili tuweze kusaportiana ktk kutengeneza pesa zaidi.kibopa mwenye pesa zake ,

Mwenye kupenda kujiachia kias ili tuweze kula raha baada ya kazii,mcha mungu kiasi.

Awe na mke au asiwenaye bali tuwe na privacy yetu bila kumvunjia ndoa yke..

Anidekeze nami nimdekeze

Ajue kulea na kuhudumia sitaki bahiri ..na anisaport mtaji katika busness plan zangu

Huduma nitakazompatia cku zote ni kama

Ntakuwa liwazo na tulizo la moyo wake mda atakaonihitaji..

Ntammassage kuanzia kichwan hadi miguu na mikono yng lain

Ntampa mambo matamu yte ya dunia hii hadi akinai hasa ya chumbani,

Ntamfanya afurahi muda wote

Ill be around whenever he need me ..ntakuwepo muda wote atakaonihitaji

Akiwa na muda ningependa tusafiri ata nje ya nchi kwamambo mbalimbali

Kama yupo mkoa nipo tayari kumtembelea mara kwa mara

La mwisho mm ni ke 29 - 32yrs
Mwenye kababy face kazuri kenye aibu za kutosha, mpole usoni ila chumban sina upele

Vijana mtanisamehe sana sina nafasi kwenu na sitajisumbua nanyi

Nahitaji wazee tu..

Matusi sitaki katika uzi wangu.

NAKARIBISHA PM KWA BABAZ 58YRS UPWARD..ata ukija na fekero account sawa ila ukidhi mahitaji na vigezo

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwanaume 50 and above anafaa kuwa na 18-24. Maana 25 and above ni shida tupu maana anatafuta ndoa
 
Hamujambo wanajf!
Nielekee kwenye point direkiti.

Wanaume mwenye age kuanzia 58 yrs kwenda juu.

Anayejiweza na mwenye uchu wa maendeleo ili tuweze kusaportiana ktk kutengeneza pesa zaidi.kibopa mwenye pesa zake ,

Mwenye kupenda kujiachia kias ili tuweze kula raha baada ya kazii,mcha mungu kiasi.

Awe na mke au asiwenaye bali tuwe na privacy yetu bila kumvunjia ndoa yke..

Anidekeze nami nimdekeze

Ajue kulea na kuhudumia sitaki bahiri ..na anisaport mtaji katika busness plan zangu

Huduma nitakazompatia cku zote ni kama

Ntakuwa liwazo na tulizo la moyo wake mda atakaonihitaji..

Ntammassage kuanzia kichwan hadi miguu na mikono yng lain

Ntampa mambo matamu yte ya dunia hii hadi akinai hasa ya chumbani,

Ntamfanya afurahi muda wote

Ill be around whenever he need me ..ntakuwepo muda wote atakaonihitaji

Akiwa na muda ningependa tusafiri ata nje ya nchi kwamambo mbalimbali

Kama yupo mkoa nipo tayari kumtembelea mara kwa mara

La mwisho mm ni ke 29 - 32yrs
Mwenye kababy face kazuri kenye aibu za kutosha, mpole usoni ila chumban sina upele

Vijana mtanisamehe sana sina nafasi kwenu na sitajisumbua nanyi

Nahitaji wazee tu..

Matusi sitaki katika uzi wangu.

NAKARIBISHA PM KWA BABAZ 58YRS UPWARD..ata ukija na fekero account sawa ila ukidhi mahitaji na vigezo

Sent using Jamii Forums mobile app
Dah...... Mm Nina 57 ndio nishafeli kigezo muhimu
 
Back
Top Bottom