ledada
JF-Expert Member
- Oct 4, 2015
- 17,469
- 67,486
Hahahaha sio mimi buda[emoji6]Sio wewe huyu unatuchezea akili? [emoji3]
Hahahaha sio mimi buda[emoji6]Sio wewe huyu unatuchezea akili? [emoji3]
Niliona nimjibu hivyo labda atakumbuka yeye sio 'binti'.. kumbe ndio kakumbatia ukikekike kabisa..jinga kabisa hili.Leo vitunguu swaumu hakuna ... kumbe na wewe huwa unapenda haya mambo ya vitinguu swaumu " Mkuu
Kuwa makini binti atakufilisi huyu
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha. Haha .... mimi nilitaka umpe vidonge vyake kabisa ....Niliona nimjibu hivyo labda atakumbuka yeye sio 'binti'.. kumbe ndio kakumbatia ukikekike kabisa..jinga kabisa hili.
Changamkia fursa we kizee[emoji23]Nana booty ipo kweli? Behaviourist njoo huku babu mpenda booty kuna deal hapa
Poleni sanaHahaha. Haha .... mimi nilitaka umpe vidonge vyake kabisa ....
Maana hili li-thread linaonyesha kabisa kuwa mtoa mada ni ..papuchi 4sale
Sent using Jamii Forums mobile app
Alafu we utabaki na nani? [emoji848]Changamkia fursa we kizee[emoji23]
Huna kaz ya kfanyaNiliona nimjibu hivyo labda atakumbuka yeye sio 'binti'.. kumbe ndio kakumbatia ukikekike kabisa..jinga kabisa hili.
Kwa speed ya huu uzi naona hii neema ishanipita.
Huu mwezi wa mahaba naona nishauanza vibaya.
Tunayajenga tukikutanaHapana hujanielewa bado
Mimi ni babu na wajukuu zangu wapo vyuoni
Na nina wake wawili (hilo ndio la pili)
Ila napenda kujua tu idea zako za biashara ni zipi?
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapana hujanielewa bado
Mimi ni babu na wajukuu zangu wapo vyuoni
Na nina wake wawili (hilo ndio la pili)
Ila napenda kujua tu idea zako za biashara ni zipi?
Sent using Jamii Forums mobile app
Sio wewe huyu unatuchezea akili? [emoji3]
Unaenxperience ipi, sijakuelewa...vijana wana mambo meng hawajui kutulia sitaki mtu below 40Mimi sijafika 58 yrs lakini nakuhakikishia nina experience zaidi ya hiyo!
Kazi kwako sasa Mkuu!
Ukweli asilimia 70%Ushawai ona wapi dada anayedate wazee anazeeka? Sanasana huwa anapendeza zaid...wale wanaodate vijana ndo wanazeeka nyie vijana full stress
Sent using Jamii Forums mobile app
BoraWazee tumeshajirusha PM tayari tunayajenga huko, huku vijana mtatuunguzia picha.
Sent using Jamii Forums mobile app