Watu wazima , kuanzia 58 yrs Nawazoom!

Watu wazima , kuanzia 58 yrs Nawazoom!

Hautupati ng'oo
20190202_144819.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daaahh afadhali baba yangu mgane atapata kimama chakumliwaza,ila baba anasukari na umri ni 70+ sijui kama show ataweza kusimamia au atapigiwa.

Kuhusu mpunga mzee yupo poa,ni mstaafu wa ngazi ya juu zana Jeshini na anamikampuni yake kibao bongo na Dubai.

Kuhusu watoto zake tupo 3, sote tuwatu wazima wakike 1 wakiume 2,Na sote tuna jiweza kiuchumi,wenzangu 2 wapo UK Mimi nimehamishia maisha yangu Tanzania baada ya mzee kuwa mpweke tangu mama Aondoke.Kama upo interested nimeku PM uwe msaidizi wa mzee.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nipm
Daaahh afadhali baba yangu mgane atapata kimama chakumliwaza,ila baba anasukari na umri ni 70+ sijui kama show ataweza kusimamia au atapigiwa.

Kuhusu mpunga mzee yupo poa,ni mstaafu wa ngazi ya juu zana Jeshini na anamikampuni yake kibao bongo na Dubai.

Kuhusu watoto zake tupo 3, sote tuwatu wazima wakike 1 wakiume 2,Na sote tuna jiweza kiuchumi,wenzangu 2 wapo UK Mimi nimehamishia maisha yangu Tanzania baada ya mzee kuwa mpweke tangu mama Aondoke.Kama upo interested nimeku PM uwe msaidizi wa mzee.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daaahh afadhali baba yangu mgane atapata kimama chakumliwaza,ila baba anasukari na umri ni 70+ sijui kama show ataweza kusimamia au atapigiwa.

Kuhusu mpunga mzee yupo poa,ni mstaafu wa ngazi ya juu zana Jeshini na anamikampuni yake kibao bongo na Dubai.

Kuhusu watoto zake tupo 3, sote tuwatu wazima wakike 1 wakiume 2,Na sote tuna jiweza kiuchumi,wenzangu 2 wapo UK Mimi nimehamishia maisha yangu Tanzania baada ya mzee kuwa mpweke tangu mama Aondoke.Kama upo interested nimeku PM uwe msaidizi wa mzee.

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji3][emoji3][emoji3] well tailored
 
Back
Top Bottom